Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
BĐCH vẫn đang 1 tấc không tha, 1 ly không rời, đi đến đâu rào công sự đến đó mà :1:
Trụ vẫn xoay quanh Banks, nên sẽ BO sớm, chỉ là không chắc theo chiều nào :4:
Lúc cần mạnh mẽ thì anh lại trở nên íu đúi vại...
Lúc cần huyết liệc thì anh lại trở nên cẩn trọng vại...

BO là con đường duy nhất VNI phải bước đi... Hô mạnh mẽ theo thằng em Súng ông anh Sen ơi!!!
Ps: À, được cái hay, dạo này anh đi làm đúng giờ, còn anh zai thì chuyển sang bên Âu sống... Điềm báo đó...hahaha

BO là con đường duy nhất VNI phải bước đi... Hô mạnh mẽ theo thằng em Súng ông anh Sen ơi!!!
Ps: À, được cái hay, dạo này anh đi làm đúng giờ, còn anh zai thì chuyển sang bên Âu sống... Điềm báo đó...hahaha
cứ anh Kào hô BO lại phải canh sọc, ko cần biết ảnh nghĩ gì :2cool_burn_joss_stick:

Ps: À, được cái hay, dạo này anh đi làm đúng giờ, còn anh zai thì chuyển sang bên Âu sống...haha
Vế đầu nghe sợ sợ bác ui, toàn quân toàn dân chui vào đường độc đạo, lỡ cái thì mà là bị hỏa công thì...đời đi toong.:2cool_after_boom:
Em có thể thấy và cảm nhận được là Futer vẫn đang rình rập gần, rất gần...:42:
Còn vế sau mặc nhiên đúng nào giờ, khác nhau cái thời điểm thôi :21:

Vế đầu nghe sợ sợ bác ui, toàn quân toàn dân chui vào đường độc đạo, lỡ cái thì mà là bị hỏa công thì...đời đi toong.:2cool_after_boom:
Còn vế sau mặc nhiên đúng nào giờ, khác nhau cái thời điểm thôi :21:
Không quan tọng, lí do không cần ló di... Anh Sen ợ!
Thằng em chỉ đang bàn trên những dữ liệu public mà hui... Cái phần nổi của tảng băng trôi...
Quan tọng là vía... Nó mới là phần chìm...hihi

Anh Vượng tỷ phú đích thực sẽ đưa VNI lên một tầm cao mới... Chứ không phải là Banh Càng...lí do: Cất nóc tòa nhà cao nhất Việt Nam...
Đây là dùng Phong Thủy Huyền Bói để mà gọt, các anh TAers ngồi kiểm chứng...
Khà khà khà
Lậu Thiên Cơ này Giáo trủ Ác Nhân Cốc @HatienVF

Anh Vượng tỷ phú đích thực sẽ đưa VNI lên một tầm cao mới... Chứ không phải là Banh Càng...lí do: Cất nóc tòa nhà cao nhất Việt Nam...
Đây là dùng Phong Thủy Huyền Bói để mà gọt, các anh TAers ngồi kiểm chứng...
Khà khà khà
Lậu Thiên Cơ này Giáo trủ Ác Nhân Cốc @HatienVF
Sao bạn tôi bảo về mặt phong thủy, tòa nhà cất nóc thì là lúc thị trường ĐAO, cổ anh V ĐAO

Sao bạn tôi bảo về mặt phong thủy, tòa nhà cất nóc thì là lúc thị trường ĐAO, cổ anh V ĐAO
Bạn anh là anh nào? Có dám lên đây thi đấu Phong Thủy Huyền Bói với thằng em không?
Ngày sinh tháng đẻ còn lảm giả được, chứ cái tòa 81 tầng to thế, không thể nào giả được ông anh ạ... Ngày nào thằng em chả nhòm nó đôi lần??? Em biết tất... Hãy mạnh mẽ cút Nợn để múc Chọc Trời...kkk

Anh Kào xem kĩ nhỉ! Em gọt được đúng quả "có huy chương" ở T1 âm rồi :D
Vào chòi của em thi triển kung fu đi anh. Cái chòi đấy lấy vui là chín, học tập là mười... Không lo đúng sai...kekeke
Ps: Ông nào dám 3 gai cạnh khóe, em chém tới bến... An tâm, đã có giang hồ gốc bảo kê!!!

Status
Not open for further replies.
Back