Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Nếu không cưỡng được thiên mệnh thì cũng phải chịu thôi. Phím hàng thì có các group kín, hội nhóm bảo mật và tương tác nhanh hơn, 4R có 1 số hạn chế về công nghệ :1:
Chị đại cứ tuần nào cũng phím 1 con T3 ăn cỡ chục phần tăm là 4R lại đông vui ngay :10:
Chắc cũng đến lúc phải tàn thôi anh ạ.
Có chút tiếc nuối nhưng thấy BQT cũng cố hết sức rồi.

Nếu không cưỡng được thiên mệnh thì cũng phải chịu thôi. Phím hàng thì có các group kín, hội nhóm bảo mật và tương tác nhanh hơn, 4R có 1 số hạn chế về công nghệ :1:
Chị đại cứ tuần nào cũng phím 1 con T3 ăn cỡ chục phần tăm là 4R lại đông vui ngay :10:
Đầu tư nghiêm túc thì không có thời gian để than van, hay buồn chán, dù số liệu khô khan, em nghĩ thế :1:
TT uptrend thì cứ mỗi ngày chọn 1 niềm vui đi, lướt ván hay leo đu đủ đều được. :19:
Chắc vì chị có "thời gian", nhưng không có "mong muốn" nên vậy thôi :21:
VF giờ không nhận ra, em cứ tưởng thành Trung tâm Dịch vụ Môi giới Tùm lum rồi ấy chớ :102:

Chắc cũng đến lúc phải tàn thôi anh ạ.
Có chút tiếc nuối nhưng thấy BQT cũng cố hết sức rồi.
Chưa biết được, mxh phát triển nhanh làm các diễn đàn lụi tàn dần
Duy trì forum vì những người bạn cũ, vì những kiến thức - bài học khi xưa của Bang chủ giúp chúng ta trưởng thành
Được tới đâu hay tới đó các bác ạ
Em có dự định tổ chức giao lưu anh chị em mỗi tháng 1 lần (chém gió-giao lưu làm quen và ăn mày dĩ vãng)
VCers thấy sao ạ?

Kào hôm nay đi đâu ý nhỉ :1:
Làm gì có chị, VC phần lớn mày râu không ? mà chị biết các anh mày râu tối qua làm gì rồi. Cào cày chắc chưa đủ show nên giờ chắc vẫn quay úp mặt vào tường...chưa thấy online :2004::24:
Tối qua cùng nhau thổi tắt nến mà quên thắp lại nên giờ Cào vẫn say ngủ hehe

Chart của VNI cũng the same với chart của Banker.
Đi ngang 1 thời gian sẽ có biến, tuần sau có lịch đấu súng nữa, TT giằng co là vì thế :1:
@TTN : Dòng phâm đạm đang chuyển biến tốt, chị vẫn bỏ qua từ dạo bán BFC sao?

Status
Not open for further replies.
Back