Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Cái trade hôm qua của @dong xu bac là hành động dựa thuần túy trên lòng tham và ảo tưởng sức mạnh.
Nói cách khác là tự tin thái quá, xem thường người chơi trên TT vì đã phản ứng thái quá trước thông tin vớ vẩn là HAG bị cảnh báo nếu vi phạm tiếp...
Sao không nghĩ rằng thằng bán nó cũng biết là HAG khó bị hủy nhưng vẫn bán ra rất tỉnh táo vì nhiều lý do khác. Ví dụ như: khi TT vào cơn hoảng loạn có thể nhiều cổ phiếu tốt sẽ bị bán tháo và trở nên an toàn hấp dẫn hơn chẳng hạn.
Nếu may mắn trade này của @dong xu bac cũng có thể thắng, nhưng tiếp tục phong cách đó lúc TT đi xuống là tự sát, là sẽ phải trả lại thị trường lớn hơn những gì anh đã từng kiếm được.
Dạ chị,trc khi ra tay em đã xin ý kiến các anh trong BQT rồi.
Em chỉ có sl =móng tay họ.
Các đại đại gia tự lo thôi,em ko hề lo đâu chị.Đó là case HAG.Còn em xác nhận em mua PVS là thấy rẻ thật.
Lúc tối qua đến trưa nay em cay cú với chính bản thân mình thôi chị.Vì em đã thấy trc ,và đã có lần cảnh báo chị bán tất để cầm tiền tha hồ lựa hàng tốt giá rẻ mạt mà?
Sáng nay em chính thức hô hào mọi người mua mà chị.

Ý anh là đánh T0 rất linh hoạt theo diễn biến TT , đúng tinh thần Scalper :21:
Lần này em nghỉ Tết thật ạ.
Chúc toàn thể anh chị một năm mới vui vẻ.
Tam tai bát nạn tận băng tiêu
Bách phúc miên trường giai vân tập
Sở nguyện tòng tâm sở cầu như ý
Xuân đa cát khánh,
Hạ bảo bình an,
Thu giải tam tai,
Đông nghênh bách phúc.
Đặc biệt cảm ơn anh @HOANGLINH Linh, @Cào Cào và anh @chim_non vì tháng cận Tết vừa qua đã giúp em nhiều.

Lần này em nghỉ Tết thật ạ.
Chúc toàn thể anh chị một năm mới vui vẻ.
Tam tai bát nạn tận băng tiêu
Bách phúc miên trường giai vân tập
Sở nguyện tòng tâm sở cầu như ý
Xuân đa cát khánh,
Hạ bảo bình an,
Thu giải tam tai,
Đông nghênh bách phúc.
Đặc biệt cảm ơn anh @HOANGLINH Linh, @Cào Cào và anh @chim_non vì tháng Tết vừa qua đã giúp em nhiều.
Chúc mừng @xBuu nhé, ăn Tết nhiều vui vẻ, năm mới nhiều hạnh phúc và thành công :8::8::8:

Mình giờ chỉ quan sát thôi, chả có hứng thú mua bán gì.
Cấu - Tái - Tái - Cấu - Cấu - Tái...có 2 từ thôi mà khó ghê chệ ha :4:
Những người mua hôm nay, gần như không care hoặc không bị áp lực, hoặc không chịu nổi cám dỗ...và ngược lại.
Sao chị không thử vài lần hòa mình vào đó xem thế nào? Khó quá ru? :4:

Status
Not open for further replies.
Back