Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
DJ đi hơn 1000p sát đáy lần trước.
Sáng nay ai buy FUT giá sàn,chiều bán lai chắc có ăn.
Dự VNI giữ tâm lý tốt hơn.
P/S:Tiếc là ham HAG PVS giá rẻ ko tuân thủ plan ban đầu,hic hic.
@Tracy ,@bokhoktx ,@Bắn Chim :các bác thật chuẩn.!!
chuẩn gì anh ơi; em cũng đang kẹp nát bi đây. nay lại khó thở nữa rồi. em lỡ kẹp rồi thấy tt này tốt lắm thì cũng cần mấy tuần tạo nền lại nữa. còn không thì..... hic.

DJ đi hơn 1000p sát đáy lần trước.
Sáng nay ai buy FUT giá sàn,chiều bán lai chắc có ăn.
Dự VNI giữ tâm lý tốt hơn.
P/S:Tiếc là ham HAG PVS giá rẻ ko tuân thủ plan ban đầu,hic hic.
@Tracy ,@bokhoktx ,@Bắn Chim :các bác thật chuẩn.!!
DJ bây giờ đi >1000 điểm dễ như chơi, bóng ma chục năm về trước hiện về... Hôm nay hàng bắt đáy về lãi lỗ gì cũng phải xử lý thôi... lính trận là vậy, ra chiến trường xác định thua thắng là lẽ thường :))
Em hôm qua cũng táy máy vào thêm vài chục ký xoài, bắt đáy hôm trước ko sai nhưng mua hôm qua là sai...

DJ bây giờ đi >1000 điểm dễ như chơi, bóng ma chục năm về trước hiện về... Hôm nay hàng bắt đáy về lãi lỗ gì cũng phải xử lý thôi... lính trận là vậy, ra chiến trường xác định thua thắng là lẽ thường :))
Em hôm qua cũng táy máy vào thêm vài chục ký xoài, bắt đáy hôm trước ko sai nhưng mua hôm qua là sai...
dạ. em hàng cũ còn nhưng vẫn lõm. nêú bán hôm nay lõm khá. giữ lại hàng chiến lược của năm sau. hàng lướt chắc xử thoai:3D_57:

Anh thấy sắp hết chỉnh đợt này của DJ,đêm nay tăng hồi,để còn xuống 23K chứ,còn 800p nữa.Hihi.

Humnai đi mua hoa chơi tết, lạc quan lên để đón xuân về nào anh chị em

Status
Not open for further replies.
Back