Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Thị trường Vịt ngan từ khi hình thành, từ 2010 đến nay trải qua chắc cũng đến 6, 7 lần sập. Cá nhân em ghê nhất là vụ Biển Đông vì chiến tranh xảy ra thì mình ko lương trước được điều gì. Còn lại cứ cổ phiếu 2 sàn, 3 sàn mua chưa bao giờ em lỗ.

Mới tăng có 30đ mà có vẻ Phố ta chùn tay ạ? Còn dư địa tận 40đ cơ mà?
Uptrend thần thánh, ăn nhằm gì vài chục giá, mình múc đầu tư...tầm 6 tháng... quay lại...tha hồ mà đếm...hihi
Em phân toách có sai không ạ, các anh chị nào thấy sai, gõ đầu em mí cái được hem? Em xin cảm ơn!!!

Uptrend thần thánh, ăn nhằm gì vài chục giá, mình múc đầu tư...tầm 6 tháng... quay lại...tha hồ mà đếm...hihi
Em phân toách có sai không ạ, các anh chị nào thấy sai, gõ đầu em mí cái được hem? Em xin cảm ơn!!!
Phân tích chuẩn zồi nhưng thiếu phần quan trọng là 3 chữ cái ợ :2cool_after_boom:

Bắt hôm qua thì giờ ngồi khấn chờ hàng về để binh bài thôi chớ :21:

IPO mí anh NN giờ ế chỏng ế chơ ra, tiền lại đổ vào sòng thôi. 6 tháng thành đầu toi dài hạn,mà như thế thì múc HANG luân anh ơi :3D_29:

Thì nói ở trên rồi mà: GAS. Bluchip hiếm hoi trong ngành, vị thế độc quyền nội bộ, không năm nào lỗ, bất chấp giá Oil... sắp tới lại bán cho bọn ngoài ngoài... quá nhiều câu chuyện để kể...hị hị
Đúng dồi, bia có thể không uống chứ gas không thể không hít
GAS bán dưới giá bia thì là bán dẻ tài sản cuốc gia

Status
Not open for further replies.
Back