Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Cp của chị bikini hôm nay tăng 5.5 trong cơn bão scandal... theo @Colaido thì chị ấy có nên làm thêm vài vụ tương tự nữa hem? :21:
E check 1 hồi hóa ra dân mạng chửi VJ thì là chửi nguyên giàn lãnh đạo cp ăn mứt của chị Thảo thôi lại hòa cả làng hêts

Khai báo của cty tổ chức sự kiện: 8 bé trình diễn bay khứ hồi HN-Thường Châu, 2 ngày 1 đêm tiền công là 8tr/bé. Tổng là 64 tr, trang phục do VJ cấp.

Last edited:
@Lạc Tiên,@xBuu :chắc em đã xem xong phần 1 của Quân sư liên minh:ngay đêm TMY đến gặp Tuân úc,lúc chia tay Tuân Úc có nói với TMY:"Sau này hành sự phải nhớ thành công ko phải ý chí 1 người mà phải biết TÌNH THẾ VÀ LÒNG NGƯỜI"
Cơ hội kiếm tiền *2,*3TK 10 năm mới có một lần;
Hãy kiếm 1 cây bài nào để bet và để có cửa ăn bằng lần chứ anh thấy đánh SỌC-Call FUT lúc này TK khó tăng nhiều lắm.
Chân tình.
Em đang trong kỳ XÂY DỰNG NỀN TẢNG - không đánh chứng nhiều được anh ạ, vui tí ti khi vào đà son thì OK. Đang có đà không đi hái hoa được.
Như em vẫn khuyên anh làm đúng năng lực, tính cách, thiên phú thì chuyện tự thành. Em cũng đang thế.
Cảm ơn anh !

Em đang trong kỳ XÂY DỰNG NỀN TẢNG - không đánh chứng nhiều được anh ạ, vui tí ti khi vào đà son thì OK. Đang có đà không đi hái hoa được.
Như em vẫn khuyên anh làm đúng năng lực, tính cách, thiên phú thì chuyện tự thành. Em cũng đang thế.
Cảm ơn anh !
Cảm ơn Thầy @xBuu .Bản thân tự biết ý nghĩa của lời khuyên chân thành của thầy @xBuu .
Tuy nhiên,tiền là máu,ko thể coi việc đi tiền là chơi vui được.Nhiều lúc các ACE trên 4R thấy em dại khờ show TK hay đi tiền một cách tuỳ hứng với số tiền không nhỏ..!nhưng thực tế mỗi lần,trc khi đi tiền cho ngày hôm sau,bản thân mình cũng bạc đầu nghĩ mưu cả ngày,cả đêm Thầy ah.

Cảm ơn Thầy @xBuu .Bản thân tự biết ý nghĩa của lời khuyên chân thành của thầy @xBuu .
Tuy nhiên,tiền là máu,ko thể coi việc đi tiền là chơi vui được.Nhiều lúc các ACE trên 4R thấy em dại khờ show TK hay đi tiền một cách tuỳ hứng với số tiền không nhỏ..!nhưng thực tế mỗi lần,trc khi đi tiền cho ngày hôm sau,bản thân mình cũng bạc đầu nghĩ mưu cả ngày,cả đêm Thầy ah.
:banhbao18:. Anw, một năm thành công anh nhỉ :))). Chúc mừng anh !

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back