Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Tranh thủ phỏng vấn người nổi tiếng... Khi pán trúng đỉnh, anh có cảm giác như thế nào ạ?
Xin anh @xBuu có vài dòng chia sẻ cảm xúc, đông đảo người hầm mộ đang mong chờ...trong đó có iem...
Tôi xin chân thành cảm ơn các đồng chí, lãnh đạo và ban cán sự có mặt @Lạc Tiên và vắng mặt tại đây @Sanjin. Trong lần ra quân cuối năm vừa rồi Tôi đã nhận được "phím" từ các đồng chí rằng chỉ cần khi nào đúng điểm thì Sọt ngay.
Tôi đã có lãi. Thế nên từ sau tôi sẽ nghiêm túc "cân nhắc" để tiếp tục theo dõi chiến lược của các đồng chí.
Xin cảm ơn, tôi hết lỗ rồi, lại quay về làm Pháp Sư !

Tôi xin chân thành cảm ơn các đồng chí, lãnh đạo và ban cán sự có mặt @Lạc Tiên và vắng mặt tại đây @Sanjin. Trong lần ra quân cuối năm vừa rồi Tôi đã nhận được "phím" từ các đồng chí rằng chỉ cần khi nào đúng điểm thì Sọt ngay.
Thế nên từ sau tôi sẽ nghiêm túc "cân nhắc" để tiếp tục theo dõi chiến lược của các đồng chí.
Xin cảm ơn, tôi hết lỗ rồi lại quay về làm Pháp Sư !
:113::21:

Biết đâu không rành, hàng anh pím thì toy giữ mãi mãi vậy hoy
Anh zai nhầm ạ? Anh zai là Đại Tướng Vịt Re mà? Không nhớ những ngày khởi đầu sao ạ...khi mà Đỗ Thánh xung phong ra trận...suýt tử thương...nhưng cuối cùng, vẫn được Đại Tướng Vịt Re giải cứu...anh mới đúng là Người Tài...hihi

Tôi đã có lãi. Thế nên từ sau tôi sẽ nghiêm túc "cân nhắc" để tiếp tục theo dõi chiến lược của các đồng chí.
Xin cảm ơn, tôi hết lỗ rồi, lại quay về làm Pháp Sư !
Chúc mừng thầy có lãi.
Ờ, mà cái bạn @San Jin đó không còn vào diễn đàn nữa nhỉ.

Status
Not open for further replies.
Back