Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Cụ bà VN còn nhiệt tình thế này thì VNI phá đỉnh là đương nhiên thôi @thietkieutam đại tướng :21::21::21:

@HOANGLINH có quan hệ với đội lái có thực lực cả về tiền và năng lực phân tích, phán đoán. Nhưng đúng là muốn thành công lớn phải đi theo những cái là năng lực siêu việt của chính mình cơ.
Như mình nghe HL nói lại cũng thấy hay, hấp dẫn nhưng không đủ kiến thức để hiểu do vậy không có được niềm tin để theo.
Anh HL rất nhạy với thị trường và quyết đoán. 2 đặc điểm này rất quan trọng với trader. Em học theo ảnh cách quyết đoán "bán không tiếc, mua không lo nghĩ" mà mãi không học được. Chắc tại trade tiền của vợ :1:

Anh HL rất nhạy với thị trường và quyết đoán. 2 đặc điểm này rất quan trọng với trader. Em học theo ảnh cách quyết đoán "bán không tiếc, mua không lo nghĩ" mà mãi không học được. Chắc tại trade tiền của vợ :1:
Với mình, chứng khoán nên là và phải là hành trình cô độc. Có bao nhiêu, được mất bao nhiêu không ai trong gia đình mình biết và chính điều đó đảm bảo cho mình tự do trong mọi hành động.

Status
Not open for further replies.
Back