Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Đúng nà nạc vào Thế Giới Huyền Bí... vãi cả lịch SHB... vãi cả vía bà chị tay to, bà chị kính yêu của em đó...hihi
Anh xem lại dùm Tôi cái...3 số xuất hiện nhiều nhất là: 1, 3, 5:33:
http://vietlott.vn/vi/home/
Thua keo này, ta bày keo khác... Đen mà nói: em đoán trật lất... Còn Son mà nói: chả ông/bà nào trúng cả, like me...hihi... Hẹn thứ 5 này, anh Thơ giải số nhé... nó ra số 5 đúng như anh đã xác quýt ạ...:113:
Như G.Soros ma đầu đã nói, trúng trật không quan trọng, quan tọng là Risk vs Reward. 20k đổi 300 tỏi... quá thơm... sao phải xoẵn...:19:

Và để chúc mừng U23 Việt Nam giành chiến công, Hosino nghỉ thêm 1 ngày hôm nay nữa, mai chưa biết...:102:
Làm ăn sống nhăn vậy mấy anh mấy chú UBCK :4cool_oh:
Mở làm chi vội anh ơi... mở ra để mấy anh hiếp thằng em đang đen này hay nàm thao???
Giờ mới thấu hiểu, câu nói của ngài Bút Phê: Khi tôi mua cổ cánh, thị trường có đóng cửa 1 năm cũng không là vấn đề...ha ha ha

Mở làm chi vội anh ơi... mở ra để mấy anh hiếp thằng em đang đen này hay nàm thao???
Giờ mới thấu hiểu, câu nói của ngài Bút Phê: Khi tôi mua cổ cánh, thị trường có đóng cửa 1 năm cũng không là vấn đề...ha ha ha
Hỏi ngây ngô chút là bác đã cầm 1 CP nào quá 6 tháng chưa mà hiểu được Búp Phê nói gì vại? :4:
Còn vụ đóng cầu dao rút phích này, cứ mập mờ õm ờ 1-2 ngày nữa thì coi chừng lợi bất cập hại, NĐT tức giận khiếu nại, hoặc bán tất tay kiểu bỏ chạy, thì anh Thần Bò cũng vô hại, nhìn TT lụn bại vì 1 bọn ăn hại nhé :4:

Và để chúc mừng U23 Việt Nam giành chiến công, Hosino nghỉ thêm 1 ngày hôm nay nữa, mai chưa biết...:102:
Làm ăn sống nhăn vậy mấy anh mấy chú UBCK :4cool_oh:
Nghỉ thêm 1 ngày, nhân bảo như thần bảo he he :24: Chiều nay khéo lại thông báo nghỉ hết tuần ke ke :19:
Chúc mừng U23 VN. Các em đá rất bản lĩnh và kiên cường :1178::1178::1178::1178:
Tối qua kẹt xe tắc đường suốt mà vẫn thấy vui :21::2004::banana105::banana105:

Hỏi ngây ngô chút là bác đã cầm 1 CP nào quá 6 tháng chưa mà hiểu được Búp Phê nói gì vại? :4:
Còn vụ đóng cầu dao rút phích này, cứ mập mờ õm ờ 1-2 ngày nữa thì coi chừng lợi bất cập hại, NĐT tức giận khiếu nại, hoặc bán tất tay kiểu bỏ chạy, thì anh Thần Bò cũng vô hại, nhìn TT lụn bại vì 1 bọn ăn hại nhé :4:
Cầm quá 6 tháng là việc khó khăn... cơ mà em thích khó khăn, nên em cầm quá 1 năm chơi...he he he...
Sập nà tốt chớ sao... Sập nà việc dzất tốt... cho Đại Cuộc...hihi

Nghỉ thêm 1 ngày, nhân bảo như thần bảo he he :24: Chiều nay khéo lại thông báo nghỉ hết tuần ke ke :19:
Chúc mừng U23 VN. Các em đá rất bản lĩnh và kiên cường :1178::1178::1178::1178:
Tối qua kẹt xe tắc đường suốt mà vẫn thấy vui :21::2004::banana105::banana105:
sao mà không vui anh, đá tiến bộ quá mà, từ chiến thuật, kỹ thuật, thể lực...thầng Qatar gần như có 1 cơ hội ở bàn thứ 2. Lúc nào phần sân nhà mình cũng có 5 thằng khóa chết cầu thủ tấn công của nó. Thay người quá hay, số 7 ngọc Duy vào sân quẩy tung cánh trái, ông này đá như Sanchez...2 trận quần 120 phút/ trận mà vẫn chạy hì hục cuối phiên. Nói chung seagame tới đá với tinh thần như vậy, không có mùi thì khả năng cao vô địch Seagame, gặp Thái cứ đổ bê tông với nó....hí hí

Status
Not open for further replies.
Back