Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Thầy cứ đổi nick hoài. "lạc" đâu vô đây chi. Cõi trần mắt thịt quánh chứng vịt mà Thầy cứ cõi tiên thành ra lạc lỏng :21:
Quen rồi mà Thầy, mỗi khi em pùn, thì em cứ khóc và nép góc thôi hà... Lên đây, đọc cồm, để tăng thêm cảm giác đau đớn và xí hổ... vì đi lạc đường...hiu hiu
Cuối con đường em sẽ gặp ai, Tiên hay là Ma? Hồi hộp vãi...mới có 1 lô thôi mà đã vại, vài trăm lô, chắc lái ra máo...hiu hiu
Chúc các ace lồi mồm... Niềm vui của các bạn, là nỗi buồn của tôi... Cơ mà hem sao, miễn các bạn vui là được... đó là triết lý sống của tôi.

Quen rồi mà Thầy, mỗi khi em pùn, thì em cứ khóc và nép góc thôi hà... Lên đây, đọc cồm, để tăng thêm cảm giác đau đớn và xí hổ... vì đi lạc đường...hiu hiu
Cuối con đường em sẽ gặp ai, Tiên hay là Ma? Hồi hộp vãi...mới có 1 lô thôi mà đã vại, vài trăm lô, chắc lái ra máo...hiu hiu
Chúc các ace lồi mồm... Niềm vui của các bạn, là nỗi buồn của tôi... Cơ mà hem sao, miễn các bạn vui là được... đó là triết lý sống của tôi.
Điêu vãi. Đang sướng với SDI thì có. Em khẳng định sure win không đời nào không mua.

Tôi đã báo PC13...:2cool_go:
images

Anh Nguyễn Đăng Quang ảnh vào top 3 tỷ phú VN được bloomberg đăng mấy hôm, vậy chắc ảnh không để MSR dưới 3x đâu hè, kiểu này chắc ổn định trên này luôn rồi :21:
@dong xu bac Anh đoán mã này hồi mấy tháng trước mà sao không theo dài dài chút.
Nhắc chi chuyện cũ thêm đau lòng lắm người ơi...

Status
Not open for further replies.
Back