Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Chúng ta đang ở trên sao Hoả hay còn ở Mặt Đất vậy Idol @skynel ơi?
Ngàn năm nhắm mắt cái đã tới rồi à? Sao nhanh quá vại...
E1F30 vọt đỉnh, em đi thu phế 20% các anh chị uỷ thác tư vấn...
Có thêm tiền em về em xúc TTF của Idol nha...:1178::1178::1178:
A đừng gọi em nữa tội thân em, VN đã trên con đường thành cường quốc thì múc cái gì chả đúng, thằng ngu cũng như thiên tài :3cool_nosebleed: chỉ có những người như anh, bấm độn quẻ vài năm đến vài chục năm có lãi mới là thần tiên tái thế.

Cái 4r này càng ngày càng nhảm ha.
Không chia sẻ được phương pháp đầu tư thì khoe lãi hay than lỗ để làm gì?
Chị em đánh giá PET thế nào ạ :)
Chị ko đánh giá gì em nhé. Vì ko có gì để yên tâm đặt cược ở giá này. Nhưng cổ phiếu thì hoàn toàn có thể tăng nhiều vì cái gì đó mà mình ko biết, nên nếu thích thì mua thử hoặc đã mua vào và đã có lãi thì cứ để đó thôi.
Mỗi cổ phiếu có một câu chuyện, có thể đối với người này là hay ho, đối với người khác lại nhảm nhí.

Chị ko đánh giá gì em nhé. Vì ko có gì để yên tâm đặt cược ở giá này. Nhưng cổ phiếu thì hoàn toàn có thể tăng nhiều vì cái gì đó mà mình ko biết, nên nếu thích thì mua thử hoặc đã mua vào và đã có lãi thì cứ để đó thôi.
Mỗi cổ phiếu có một câu chuyện, có thể đối với người này là hay ho, đối với người khác lại nhảm nhí.
Ôi chị tôi lại giận dỗi rồi :)), xuôi xuôi. Có bờ vai anh V là điểm tựa

Sent from my iPhone using Tapatalk

Thị trường trông thế thôi mà không dễ ăn đâu.
Cổ phiếu tăng mút chỉ thì đa phần có lịch sử không mấy tốt đẹp, hoặc hàng không phổ biến được lái gom âm thầm rồi đánh lên nên chỉ hiểu rất rõ doanh nghiệp hoặc liều đú theo thì mới có ăn.
Thay vì nghe khoe đông khoe tây, anh chị em nào kiếm được ít tiền hãy theo dõi PI hoặc mức tăng NAV của tôi để thấy kiếm tiền không dễ như các ACE khác thể hiện đâu.

Cổ phiếu tăng mút chỉ thì đa phần có lịch sử không mấy tốt đẹp, hoặc hàng không phổ biến được lái gom âm thầm rồi đánh lên nên chỉ hiểu rất rõ doanh nghiệp hoặc liều đú theo thì mới có ăn.
Thay vì nghe khoe đông khoe tây, anh chị em nào kiếm được ít tiền hãy theo dõi PI hoặc mức tăng NAV của tôi để thấy kiếm tiền không dễ như các ACE khác thể hiện đâu.
Thời của lái gặp tiền rẻ mà chế, kệ nó đi :1:

PI tiền lớn thì khó là đúng rồi :)), có dám vào mã thanh khoản thấp đâu, mà những mã như vậy nó mới rít mạnh

Sent from my iPhone using Tapatalk

Đoạn này đang khó với các ace trading, còn hàng dài hạn thì đã yên vị thế. Thời gian còn lại thì như quán nước mọi người tán phét cho đỡ cô đơn chị ạ.

A đừng gọi em nữa tội thân em, VN đã trên con đường thành cường quốc thì múc cái gì chả đúng, thằng ngu cũng như thiên tài :3cool_nosebleed: chỉ có những người như anh, bấm độn quẻ vài năm đến vài chục năm có lãi mới là thần tiên tái thế.
cục tác cục tác
He he, ấy chết, người anh em khiêm tốn quá, ha ha
Chém ró cho xôm tụ thôi ạ...
Chứ nhìn lại NAV tổng thì em chỉ huề vốn...
Huề là dzui dzồi, kiếm xiền khó lắm ạ...
Tạ các Thầy, không chê em nghoèo !

Back