Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Cảm giác của mấy bạn đang nắm cổ phiếu được đánh giá là tốt, rẻ nhưng ko tăng mình rất hiểu.
Nó giống như ngày trước mình nắm GIL và DGC vậy.
Chỉ cần có lý do để đấy lên thành nghi ngờ, không cần biết đúng hay sai, là sẽ bán
Nghe giọng văn hơi yếu yếu. Ốm rồi hả chị?

Sp hóng LDG kìa, nó chuyển sang buôn đất rừng ở Khánh Hoà... siu lợi nhuận, 1 vốn 9 lãi luôn sp ơi...
Lại như đợt năm ngoái ở PY, vác bao tải tiền đi mua gốc tre. Sóng đợt đó lái đánh nhanh rút gọn.

chị TTN chuyên gia FA cho em vài lời nhân xét DRC ko đc ah. thông tin báo cáo thì có vẻ ổn https://s.cafef.vn/drc-393757/cao-s...-quy-42020-cao-nhat-4-nam-voi-110-ty-dong.chn
Ở góc nhìn gia tăng doanh số ở các thị trường mới, DRC đang phải chấp nhận cuộc chơi rủi ro hơn nhiều khi đi vào thị trường Phi và Nam Mỹ - vốn là rủi ro cao về uy tín kinh doanh.
Bản thân dàn lãnh đạo là các ông nhà nước sắp tuổi hạ cánh, chả dám quyết cái gì to to. Chán ốm ra anh ạ!

Ở góc nhìn gia tăng doanh số ở các thị trường mới, DRC đang phải chấp nhận cuộc chơi rủi ro hơn nhiều khi đi vào thị trường Phi và Nam Mỹ - vốn là rủi ro cao về uy tín kinh doanh.
Bản thân dàn lãnh đạo là các ông nhà nước sắp tuổi hạ cánh, chả dám quyết cái gì to to. Chán ốm ra anh ạ!
vậy mà nó làm 2 cây trần, cứ tưởng nội tại có gì hay ho lắm a :(

Nghe giọng văn hơi yếu yếu. Ốm rồi hả chị?
Vẫn bình thường em.
Nói một cách đúng mức chứ lạc quan quá anh chị em bị cuốn theo lại mất cơ hội ở các cổ phiếu tăng nóng.
Con đường mình đi có thể là tốt nhất với mình nhưng chưa chắc đã phù hợp với người khác.

Sáng nay bản tin tài chén show hàng nhà đầu tư F0 đầu tư 500tr đầu năm, giờ tổng ts là 4.8 tỏi.
Nếu là đầu năm 2021 thì thật kinh khủng :)))
là 1 cách huy động tiền nhàn rỗi trong dân. :107:

• Like
Reactions: TTN
Back