Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

F 0 giờ đã khác xưa
Ngày xưa đua lệnh nhưng chưa biết gì
Bây giờ phân tích kiên trì
Chọn hàng ghê lắm không bì được đâu
FA cơ bản gối đầu
TA soi chart lâu lâu lại nhòm
Tâm lý, huyền học cũng gom
Đông tây kết hợp, tiền ôm đầy mình
F n trông thấy thất kinh
Cuộc chơi giờ khác, thông minh hơn nhiều
Thôi thì ta cứ đành liều
Gồng trong sợ hãi, ăn nhiều hay chăng
:2004::banana105::heo09:
:21::24:
Minh họa quả ảnh cho sinh động.

Mod đúng đa tài.
Nếu Mod chuyển sang làm FM thì chắc có khi chỉ sau có 2 anh gì gì đó thôi nhở. :1cool_byebye:
Phải trước chứ sao lại sau ạ chị?
VC mà mời được anh Chim với cả chị Ngộ đứng ra vận hành quỹ, thì chả khác gì cặp đôi WB và CM cả chị nhé.
Trước em có ý tưởng này dzồi đới, nhưng rụ mãi ko được, cạnh khoé, mỉa mai cũng trả xong.
Chị thử vận động xem sao ạ?
:3D:

F 0 giờ đã khác xưa
Ngày xưa đua lệnh nhưng chưa biết gì
Bây giờ phân tích kiên trì
Chọn hàng ghê lắm không bì được đâu
FA cơ bản gối đầu
TA soi chart lâu lâu lại nhòm
Tâm lý, huyền học cũng gom
Đông tây kết hợp, tiền ôm đầy mình
F n trông thấy thất kinh
Cuộc chơi giờ khác, thông minh hơn nhiều
Thôi thì ta cứ đành liều
Gồng trong sợ hãi, ăn nhiều hay chăng
:2004::banana105::heo09:
:21::24:
Chuyện bi giờ mới kể @@!
https://cafef.vn/thua-chung-khoan-thanh-nien-den-cau-can-tho-dinh-tu-tu-20210105230222652.chn

Phải trước chứ sao lại sau ạ chị?
VC mà mời được anh Chim với cả chị Ngộ đứng ra vận hành quỹ, thì chả khác gì cặp đôi WB và CM cả chị nhé.
Trước em có ý tưởng này dzồi đới, nhưng rụ mãi ko được, cạnh khoé, mỉa mai cũng trả xong.
Chị thử vận động xem sao ạ?
:3D:
Kính chuyển tới Mod @chim_non và chị Đại @TTN xem xét và duyệt để giúp cho anh em được thảnh thơi học làm thơ và sáng tác nhạc, khỏi phải đau đầu lo đánh chứng. :3D_17::3D_29::3D_29::3D_29:

Tt toàn kiểu lên voi xuống chó mà như các anh FM hay nói là chu kỳ, fund của các anh cũng chu kỳ nốt, cũng nát thì trốn hang, thăng hoa thì gọi thêm vốn. Còn cá nhân thì thập cẩm kiểu may mắn giàu hay đen đủi đến chết ko thiếu.
Hôm qua vô tình coi clip a Vượng giao lưu Viettel chợt thấy ảnh giống mình: chưa biết thành công ko nhưng cứ làm thôi, dĩ nhiên là sau khi đã nghĩ kỹ cách làm, làm là phải oai, phải sướng, phải thích để đời, làm sỉ thôi ko có lẻ cò con.
:heo09:

Back