Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

chế ấy mà phân tích hpg tăng trưởng âm mới sợ
còn phán phân kỳ thì cứ yên tâm hold hàng :24:
Bữa trước mua 2k DIG giá 25.75, nó tăng lên 27.9, xong giảm về 26.9 mua thêm 1k. Nó giảm tiếp về 26.4, mở chart ra thấy PK âm thế là bán luôn 2k kia giá 26.4, bán xong nó tụt về 25.15 thấy mình tài thế, giờ nó lại đang 28.5 rồi :19:

Úp chén thần thánh thì hold till die thôi.
Hôm qua bên mbs tây dồn là số lượng F0 mở tk mới đông tới mức văn phòng.... hết sạch cả giấy để in hồ sơ :21:
:))), vẫn chưa ăn thua anh ạ, bao giờ 10% dân số mới ok

Sent from my iPhone using Tapatalk

Bữa trước mua 2k DIG giá 25.75, nó tăng lên 27.9, xong giảm về 26.9 mua thêm 1k. Nó giảm tiếp về 26.4, mở chart ra thấy PK âm thế là bán luôn 2k kia giá 26.4, bán xong nó tụt về 25.15 thấy mình tài thế, giờ nó lại đang 28.5 rồi :19:
hehe, đỉnh CK chỉ có duy nhất
thế mà trên tt ai cũng nghĩ mình là người may mắn đoán trúng :24:

Vậy là giỏi rồi đó chị.
Giờ mần răng chi rứa tập thêm 1 cú 25.2 => 30 chốt... là càng giỏi hơn ạ.
Ăn cắp 10 vòng thế này thì = 1 ông chọn hold til x2.

Vận anh Đen xoăn lên thì thời anh ấy cũng tới.
Hợp lí quá Thầy.
Bỏ tiền thuê anh Đen Xoăn làm CEO, kiếm thu nhập thụ động.
Có thêm thời gian nghe anh Đen Vâu thả chữ vào từng con Beat.
Đời thật tuyệt khi ta đang Chán và đang Đen.
:21::21::21:

Anh Vova đẩy VIC lên BO cho bà con phấn khởi đua lệnh đi nào :1:
Em cảm giác như các anh chị Bự nhìn DJ để vẽ chart VN anh chim ơi?
2 anh em nó có cách chạy na ná nhau. Giảm nhanh và rút gấp, để lộ đôi chân dài miên man. Sau đó BO đỉnh rồi lại tìm về nơi bắt đầu...
Hay là do bà con nhìn DJ để đánh chứng vịt, anh nhỉ?

Em cảm giác như các anh chị Bự nhìn DJ để vẽ chart VN anh chim ơi?
2 anh em nó có cách chạy na ná nhau. Giảm nhanh và rút gấp, để lộ đôi chân dài miên man. Sau đó BO đỉnh rồi lại tìm về nơi bắt đầu...
Hay là do bà con nhìn DJ để đánh chứng vịt, anh nhỉ?
Bà con F0 giờ chẳng quan tâm đâu, ai cũng đang lãi thì cứ nộp tiền đua lệnh thôi :10:

Ơ thế hay nhỉ, em cũng na na Thầy... nghe Rap, nhòm Bảng, nhòm Số, rửa Bát, lau Nhà, chăm Con... cho vợ đi làm. :18:
Đang định follow anh comaogaotien năm con Sửu bạch kim, mà khó quá.
mấy anh mới có video trên youtube Tài chính - kinh doanh, rất hấp dẫn, anh xem chưa?

Back