Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

A nghĩ em là người lãnh đạo rất tốt; Kỹ năng tổng hợp, bao quát quá đỉnh vì danh mục mỗi lần em show toàn trên 10 mã
Phục em sát đất luôn :113:
Nô anh đừng phục em :)). Danh mục dài là vì chọn mã kém, kiểu không chắc chắn nên phải chơi bài xác suất đó anh.
Giờ em đang muốn rút danh mục khi nào cũng tầm 3-5 mã thôi đây.

Nô anh đừng phục em :)). Danh mục dài là vì chọn mã kém, kiểu không chắc chắn nên phải chơi bài xác suất đó anh.
Đã thành công thì cứ vậy mà làm thôi, cần gì thay đổi, cái gì hiệu quả, phù hợp với mình thì triển thôi

Cái đậm chuẩn tư duy của chị.
Dù biết là rất tốt, nhưng ôm nó ko tăng thì ức chế bỏ mẹ.
Như chị ko có danh mục dài mà all in PHR hay SZL từ đầu năm thì hóa điên :21::21::21:

Last edited:
Đã thành công thì cứ vậy mà làm thôi, cần gì thay đổi, cái gì hiệu quả, phù hợp với mình thì triển thôi
Danh mục dài quá , bị bất lợi khi thị trường biến động mạnh , xoay sở không kịp. Với mình khó mà theo dõi sát sao chăm sóc cho các em nó được ânh ạ. cứ 5 mã danh mục 5 mã dự phòng thì tốt hơn :)). Trước em cứ toàn 15-20 mã trong tài khoản nhiều phát ớn.

Cái đậm là chuẩn tư duy của chị.
Dù biết mà rất tốt, nhưng ôm nó ko tăng thì ức chế bỏ mẹ.
Như chị ko có danh mục dài mà all in PHR hay SZL từ đầu năm thì hóa điên :21::21::21:
:22: ấy đừng chị ơi.
Việc chọn mã để vào tỷ trọng lớn là nghệ thuật hơn cả xác suất nên TT bắt mình phải tự trải nghiệm

Ủa, sao thế thầy?
Tôi thì sống cách ly là bình thường cũ
SG giờ quá nguy hiểm, nên tự cách ly ở nhà :10:
Chắc thầy ấy quen ngồi phòng VIP cty CK có nhiều màn hình hỗ trợ như trong phim Mỹ ấy :1:
ở cty nó nhiều màn hình, có công cụ
về nhà thì chỉ có cái laptop.. hẻm thấy dc gì:19:

Back