Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Nhờ chị xem giúp con TIP .
TIP mình chưa đọc kỹ vì lười, nhưng có xem qua cũng không thấy có gì hấp dẫn đủ để mình đào sâu nghiên cứu.
HL đánh nhanh thì ko cần sa đà vào phân tích DN làm gì. Cơ bản là đoạn này nhiều cp tăng điên cuồng có cần yếu tố cơ bản gì đâu. Vậy nên thích là nhích, sai thì sửa có khi lại ăn nhiều.

Zơi zụng mất mớ hàng, bây giờ em phải làm thao? :20:
Tháng 6 năm 2017. Giá trị ghi sổ bất động sản đầu tư là 18.9k tỷ. Được định giá lại bởi Colliers và Crushman & Wakefield là 37.9k tỷ.
Từ đó đến nay bất động sản tăng ít thì gấp đôi, nhiều thì gấp x lần, chưa kể VRE còn đưa thêm hơn 500.000 m2 sàn thương mại vào cho thuê nữa.
RNAV tháng 6 năm 3017 từ 39k đến 51k. Vậy RNAV hiện nay là bao nhiêu?

TIP mình chưa đọc kỹ vì lười, nhưng có xem qua cũng không thấy có gì hấp dẫn đủ để mình đào sâu nghiên cứu.
HL đánh nhanh thì ko cần sa đà vào phân tích DN làm gì. Cơ bản là đoạn này nhiều cp tăng điên cuồng có cần yếu tố cơ bản gì đâu. Vậy nên thích là nhích, sai thì sửa có khi lại ăn nhiều.
Dạ,vì thằng bạn em hold nhiều quá nên lo cho nó, chứ em không chơi TIP.
Em cảm ơn chị.

Bộ sưu tập panda còn thiếu em H. Múc :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Có em gs nào chưa a

Không phải khôn hay dại mà không sướng bằng cụ ak :10:
Còn gì tuyệt vời hơn được ngồi nghiên cứu về những vấn đề triết học và tinh thần để những bộ óc lỗi lạc như anh Vượng, anh Long, chị Liên ....kiếm tiền hộ mình cơ chứ :21:
Em linh cảm để vượt 1100, anh V sẽ cần thiết

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Like
Reactions: TTN
Back