Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

cần gì phải làm như vậy thầy :105:
nhiều a chị muốn úp bô vào đàu a e bạn ơi.cứ thấy người ta mới mua là mang bô ra úp xong ra tin vớ vẩn.cái tin đó có từ trước tết nhiều ndt cũng biết,nhưng ko phải tất cả 108ty đó mất trắng đâu bạn.a chim nói đúng đó,hiểu được họ nhà dầu khí cả là 1 vấn đề vô cùng nan giải.khoai,xương nhưng cũng vô cùng hấp dẫn

Target nhiu anh ơi. Em lập lời thề giờ chỉ theo anh bé thôi :)) từ hồi vfpress tới giờ a toàn ăn bằng nần mà mềnh ko theo quả là phí phạm. :3cool_adore:
=)), anh cứ nói quá. Target ngắn hạn 6x đó, anh liệu chừng, có khi test gap thì sao. Còn năm nay ssi kêu 7x, thôi mình add thêm tý 8x-100 cho trung dài hạn nếu thuận lợi

Sent from my iPhone using Tapatalk

=)), anh cứ nói quá. Target ngắn hạn 6x đó, anh liệu chừng, có khi test gap thì sao. Còn năm nay ssi kêu 7x, thôi mình add thêm tý 8x-100 cho trung dài hạn nếu thuận lợi

Không biết anh Chính lại vào cổ phiếu nào để theo nhỉ?
Mua khi bị bán tháo, bán khi kỳ vọng lên cao đích thị là BB

Đâu e theo dõi thấy thế thật mà , hồi đó anh bé với anh simba hay anh gì ấy nhỉ :)) cứ lái là ăn bằng lần.

Back