Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Cú Swap thần thánh: bán 10k HDC 38, mua 10k VIC 127.3.
Tạm thiêt hại 288 triệu :19:
Chịu khó tí rồi anh tăng 40 giá nữa là chị đút túi 400tr, bằng gần nửa năm kiếm tiền chợ mỗi ngày chỗ anh Bé.
À nhưng trước hết mình làm việc nhà cho anh đã nha chị.
Em hơi lóng ngóng đánh rơi đồ nên nhận việc quét nhà, còn chị rửa bát nhé :cute_smiley70:

Đang nghía PVS vs Gas anh. Dầu mà vào chu kỳ tăng nóng như thép thì cũng kinh anh.
Khác nhau đấy. Thép tăng thì LN của anh Long tăng mạnh vì anh ăn từ gốc tới ngọn + tăng được sản lượng (cái này cực kỳ quan trọng).
Dầu tăng nhưng LN của hội PV ko tăng nhiều đột biến lắm đâu nên nghe media và broker /cty CK hô đại sóng cũng phải khấu trừ đi nhiều nhiều.

Khác nhau đấy. Thép tăng thì LN của anh Long tăng mạnh vì anh ăn từ gốc tới ngọn + tăng được sản lượng (cái này cực kỳ quan trọng).
Dầu tăng nhưng LN của hội PV ko tăng nhiều đột biến lắm đâu nên nghe media và broker /cty CK hô đại sóng cũng phải khấu trừ đi nhiều nhiều.
yes sir. Oil tăng thì chỉ có BSR được lợi anh nhỉ. Có lẽ phải chờ đến cuối quý 3 thì mới có lại sóng PV.

à xin phép anh chị cho em hỏi cách mọi người đi tiền khi mua 1 cổ phiếu là như nào không ạ? em hay bị thói quen vào quá đà khoảng 60% xong giảm phiên tiếp theo e vào tất... mong anh chị chia sẻ ạ :D e cám ơn ạ

Back