Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Giờ ai chơi VIC đều nhòm cái cú IPO thôi thầy, IPO được lên tiên, thua thì ăn kiểu kéo trụ bình thường như mọi khi.
nên cũng ko thể đặt kỳ vọng quá cao...
mà hôm nay đóng cửa làm 1 cây doji thì mai có khi bán được tẹo giá tốt :24:

VIC vừa tăng một phát 40% rồi đó.
Mình vào vì chả lẽ vượt đỉnh xong chết luôn à? :19:
Em nghĩ là không chết, nhưng chịu khó quét nhà chờ thời đã.
Em chén được khúc 105-143 kia thì cũng bầm dập tơi tả bơ phờ với anh giai từ trước Tết.

TT hôm nay cầm máu sau 2 phiên bà con hoảng loạn mp rồi. Nếu hệ thống không đơ như chiều nay thì cũng đỡ hoảng loạn hơn. :1:
Điều chỉnh và tích lũy lại sau 1 thời gian tăng quá nóng là hết sức lành mạnh :1:
Em nghĩ bank chứng đợt này ko còn tăng hỗn như đợt rồi nữa, tốt nhất là nhóm này side way tích lũy tạo nền quanh vùng này; Bọn này mà test lại đỉnh cũ có khi lại thảm họa
Nhường sân lại cho midcap khác

Em nghĩ bank chứng đợt này ko còn tăng hỗn như đợt rồi nữa, tốt nhất là nhóm này side way tích lũy tạo nền quanh vùng này; Bọn này mà test lại đỉnh cũ có khi lại thảm họa
Nhường sân lại cho midcap khác
Tôi tăng kệ tôi :)), anh sân si quá

Sent from my iPhone using Tapatalk

Sao em thấy TT rơi lại?
Rơi lại cũng tốt. Nhóm bank chứng thép đợt rồi tăng hỗn quá, cần tích lũy lại. Giờ là thời mid cap, nhiều mã đang/đã tạo đáy xong và bắt đầu đi lên :1: Mà bank chiếm tỷ trọng lớn thì Nở có đỏ tiếp cũng là bình thường.
Đợt trước chỉ ai có bank chứng thép là ăn đậm, giờ tiền sẽ lan tỏa dần sang các mã khác. Vẫn là cháo húp vòng quanh, tiền chạy vòng vòng trong TT thôi.

Rơi lại cũng tốt. Nhóm bank chứng thép đợt rồi tăng hỗn quá, cần tích lũy lại. Giờ là thời mid cap, nhiều mã đang/đã tạo đáy xong và bắt đầu đi lên :1: Mà bank chiếm tỷ trọng lớn thì Nở có đỏ tiếp cũng là bình thường.
Đợt trước chỉ ai có bank chứng thép là ăn đậm, giờ tiền sẽ lan tỏa dần sang các mã khác. Vẫn là cháo húp vòng quanh, tiền chạy vòng vòng trong TT thôi.
midcap có con j ngon ko ạ c? đồ thị ngoài BWE e thấy có hag nay gần đạt :| nhưng mà sợ tt sập T.T nay hầu hết các mã hồi đuối qá. mà phái sinh thì đi như kiểu muốn tạo đáy nữa mới chịu

midcap có con j ngon ko ạ c? đồ thị ngoài BWE e thấy có hag nay gần đạt :| nhưng mà sợ tt sập T.T nay hầu hết các mã hồi đuối qá. mà phái sinh thì đi như kiểu muốn tạo đáy nữa mới chịu
Do anh chưa cháy tk, chưa thoát khỏi bảng điện nên ko có cái nhìn trong sáng dc chứ nhóm liên quan xuất khẩu như cao su, thủy sản, may mặc, phân bón... đều nhớm nhớm tăng, bữa giờ có rớt mấy đâu.

Do anh chưa cháy tk, chưa thoát khỏi bảng điện nên ko có cái nhìn trong sáng dc chứ nhóm liên quan xuất khẩu như cao su, thủy sản, may mặc, phân bón... đều nhớm nhớm tăng, bữa giờ có rớt mấy đâu.
dạ e cũng có để ý con lốp xe :D

Back