Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Túc tắc chốt lời E1VF30 dẫu biết lãi ko = chị = em
Tạm quên quá khứ, hướng tới tương lai, em tìm hàng ngon cho năm mới... để bù lại năm cũ có phần lép vế.
Hóng ace phân tích những con hàng hot của năm 2021 ạ.
Em cảm ơn ace trước ạ!

Quá nhiều mã được dán mác "NGON" ở cái sòng này, thời điểm này. Tuy nhiên em lại nghĩ đến một câu: "Kém tự tin thì mới đa dạng hóa".
Giờ phải nàm thao các thầy các mợ:102:
:), nghịch cho vui vậy chị. Coi như tán lộc, chị ngồi mâm trên với NTC, SIP, CTR, TCB... còn gì để vấn vương phầm trần nữa đâu

Sent from my iPhone using Tapatalk

Túc tắc chốt lời E1VF30 dẫu biết lãi ko = chị = em
Tạm quên quá khứ, hướng tới tương lai, em tìm hàng ngon cho năm mới... để bù lại năm cũ có phần lép vế.
Hóng ace phân tích những con hàng hot của năm 2021 ạ.
Em cảm ơn ace trước ạ!
Dòng dầu khí có em nào được hem anh ui

Em hóng case comeback của dầu nhờ vaccin, tuy nhiên chơi tỷ trọng thấp vì tính đầu cơ, vẫn mê PVD or PVS do truyền thống.

Em đang ko biết hóng con gì Thầy ạ? Nhìn quanh thấy nhiều câu chuyện hay ho quá, mà năng lực tích phân kém (vì ko có kinh nghiệm làm búiness, lẫn kinh nghiệm chuyên ngành).
Thầy cứ phím mã tiềm năng, em nhòm chart, bấm ngón tay, sờ mu rùa... các thể loại. Nếu thấy ổn áp thì em phi theo liền ạ.

Anh Bé biết chuyện một tay chơi cỡ kha khá ở F319, ăn lồi mồm ở NTC đã bị bay 97% tài sản đợt COVID chưa?
Có khi nào cầm $ của ngkhac xong nói bay 97% để tư lợi ko nhỉ. E nghi lắm, chả mấy tay thua mà đi khai cả :))

Em hóng case comeback của dầu nhờ vaccin, tuy nhiên chơi tỷ trọng thấp vì tính đầu cơ, vẫn mê PVD or PVS do truyền thống.

Nếu nói về khả năng "chạy lên" thì BSR có lẽ nhanh hơn vì nó thuộc dạng toang nặng đang rũ bùn đứng dậy, tay to tay bé các loại kẹp tít hít ở trên cao hết cả, không có lãi đâu mà chốt, giá lại "tin hin" thì cửa sáng hơn đấy!

Nếu nói về khả năng "chạy lên" thì BSR có lẽ nhanh hơn vì nó thuộc dạng toang nặng đang rũ bùn đứng dậy, tay to tay bé các loại kẹp tít hít ở trên cao hết cả, không có lãi đâu mà chốt, giá lại "tin hin" thì cửa sáng hơn đấy!
Em mãi linh tinh nên chưa nhấn, sorry chị. Để em hỏi nguồn confirm BCTC, giá này có nên bấm không ạ :(

Em đang ko biết hóng con gì Thầy ạ? Nhìn quanh thấy nhiều câu chuyện hay ho quá, mà năng lực tích phân kém (vì ko có kinh nghiệm làm búiness, lẫn kinh nghiệm chuyên ngành).
Thầy cứ phím mã tiềm năng, em nhòm chart, bấm ngón tay, sờ mu rùa... các thể loại. Nếu thấy ổn áp thì em phi theo liền ạ.
KBC GEG AMV anh ei =))))))))

Tất cả những gì chúng ta đã thấy, thành công hay thất bại là câu chuyện của quá khứ.
Cái cần tìm là câu chuyện của tương lai.
Theo thuyết hồi quy thì những cổ phiếu cho lợi nhuận tốt năm nay sẽ là những cổ phiếu kém cỏi của những năm sau.

KBC GEG anh ei =))))))))
Sp lại trêu đn
KBC sáng vừa cưỡi rùa, vừa vuốt mu... nó bảo là 2024 chơi mới ngon, vậy đến 2023 ta tính. Đã có vài tín hiệu từ abc xyz, nhưng chế chỉ rồi, lừa đảo hay ko ở trỗ Tràng Cát, cái này lại thuộc Hải Phòng... nên phải nhờ 500 ace ở HP tìm hiểu.
GEG, để đn nghía tí, sẽ phản hồi lại sp nha... (à, hay lại nhờ chế Ngộ dẫn đường 3 dòng, cho nó nhanh... Sp nhờ đi, đn ngại mồm quá, nhờ chế mãi...)

Sp lại trêu đn
KBC sáng vừa cưỡi rùa, vừa vuốt mu... nó bảo là 2024 chơi mới ngon, vậy đến 2023 ta tính. Đã có vài tín hiệu từ abc xyz, nhưng chế chỉ rồi, lừa đảo hay ko ở trỗ Tràng Cát, cái này lại thuộc Hải Phòng... nên phải nhờ 500 ace ở HP tìm hiểu.
GEG, để đn nghía tí, sẽ phản hồi lại sp nha... (à, hay lại nhờ chế Ngộ dẫn đường 3 dòng, cho nó nhanh... Sp nhờ đi, đn ngại mồm quá, nhờ chế mãi...)
Oki, em tin anh. Bỏ vậy :)), ôm thanh nữ đang ấm

Back