Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

anh thấy peugout 3008 có ổn ko ạ. Con này em phải hơi cố tí và lăn tăn vì khoảng sáng gầm xe có 165mm (có thể ko phù hợp lắm với đường xá VN).
Xe peugeot đẹp nhưng dùng rồi thầy sẽ thấy nó chưa phù hợp với xứ nhiệt đới. Phụ tùng đắt.
Thầy điệu đà đi cua gái thì cố thôi, bằng không cứ Tucson đời mới nhất mà quất. Ko phải ân hận đâu.

Xe peugeot đẹp nhưng dùng rồi thầy sẽ thấy nó chưa phù hợp với xứ nhiệt đới. Phụ tùng đắt.
Thầy điệu đà đi cua gái thì cố thôi, bằng không cứ Tucson đời mới nhất mà quất. Ko phải ân hận đâu.
Thanks anh. Vậy em đổi sang Tucson vậy.

• Like
Reactions: zug
Anh giai em đúng đẳng cấp vũ trụ, làm đầu kéo cũng khủng mà làm phanh cũng xịn xò.
Cơ mà không sao, đại ca làm ABS mà NAV em nở toác thì cứ tiếp tục ít hôm nữa đê :19:
Vếu sữa to thế kia thì có nên xem xét đổi xe không thầy? :15::15::15:
@recovery vào để anh em chúc mừng nào :113::113::113:

Em rất không thích ngoại hình xe Pháp, thấy cái nào cũng mang vẻ chưa nghĩ ra từ gì, kiểu đĩ đĩ thế nào ấy :21:
5008 đời mới đẹp mà. Nhưng đúng là vấn đề phụ tùng ở Việt Nam vẫn còn nhức nhối. Chứ bọn tây chạy thử 5008 đời mới khen lắm. Vượt trội so với Honda CRV.

haha... vếu lại đầy sữa rồi kìa anhhh
:cute_smiley55::cute_smiley55::cute_smiley55:
Vếu sữa to thế kia thì có nên xem xét đổi xe không thầy? :15::15::15:
@recovery vào để anh em chúc mừng nào :113::113::113:
Tuy đã bán bớt nhưng vẫn tự tin hold to die phần còn lại cũng nhờ 1 còm của anh về vếu mang hướng tích cực cách nay 1-2 tuần gì đó.
Đáng nhẽ là quý anh Chim nhất VC nếu không có cái tật hay bêu riếu anh giai em :green28:

Back