Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

TLG hay anh @chim_non ơi :)), nhưng TK bé quá

Sent from my iPhone using Tapatalk
Con bạn anh làm ở trường FTU tháng trước có hỏi đầu tư gì để lấy tiền sắm váy :15:, anh bảo canh múc Bút bi giá đỏ, càng thấp càng múc. Lúc nãy thấy nó nhắn tín cảm ơn bảo tôi được chục cặp váy diện rồi mới ngó, hóa ra tím lịm :24:
Hàng này TK bé, để cho chị em văn phòng chơi thôi, Bé vào làm gì :21:

Bác Long thì em lại theo 2 cháu nhàà chị Đại, thấy ko chạy nên khócc thươngg ....
Em vẫn kẹt họ P cùng anhh
Chờ xem nó có bùng lên không để em gáy lần cuối rồi chắc sẽ cạch mặt cả họ nhà chúng nó.
Chứ đánh chúng nó cứ phải khấn dầu tăng, tăng nữa, mà dầu tăng mãi thì mâm cơm nhà mình lại bớt đi lạng thịt.
Em thấy cứ tội lỗi sao sao ấy :20::20::20:

Con bạn anh làm ở trường FTU tháng trước có hỏi đầu tư gì để lấy tiền sắm váy :15:, anh bảo canh múc Bút bi giá đỏ, càng thấp càng múc. Lúc nãy thấy nó nhắn tín cảm ơn bảo tôi được chục cặp váy diện rồi mới ngó, hóa ra tím lịm :24:
Hàng này TK bé, để cho chị em văn phòng chơi thôi, Bé vào làm gì :21:
Hết ý tưởng, giờ phải tìm thôi anh :)), anh đúng là người chơi hệ midcap, để ý tới mã này luôn cơ đấy

Hết ý tưởng, giờ phải tìm thôi anh :)), anh đúng là người chơi hệ midcap, để ý tới mã này luôn cơ đấy

Thì lọc hàng cho chị em VP chơi chứng không chuyên thì phải soi hàng kỹ, đầu tư cùng năm tháng được chứ các bà ấy có soi bảng canh mua theo TA được đâu mà mà cần thanh khoản to. Rủi có kẹp cũng dư ăn cổ tức chứ không mất cặp váy của các bà ấy thì đi họp lớp ngượng chết :24::24::24:

Chờ xem nó có bùng lên không để em gáy lần cuối rồi chắc sẽ cạch mặt cả họ nhà chúng nó.
Chứ đánh chúng nó cứ phải khấn dầu tăng, tăng nữa, mà dầu tăng mãi thì mâm cơm nhà mình lại bớt đi lạng thịt.
Em thấy cứ tội lỗi sao sao ấy :20::20::20:
Vếu sữa vẫn tăng mà, sao thầy khóc ghê thế :1:

Anh Skynel khó hiểu nhưng cator chất lượng :))

Tks a :))) tôi ko cần ai thanh minh thay mình mà mình lại càng ko cần thanh minh vs ai, làm những gì mình thích và thích những gì mình đang làm và có tâm tư quái gì đâu. Ai giỏi thì học hỏi vì nghĩ người ta làm đc thì mình sẽ làm đc, hiếu thắng là sở thích :1cool_choler:chứ tiền bạc địa vị thì ko bằng ai.
Người ta đánh hàng ngàn thậm chí hàng triệu ván cờ để tìm nước đi mình thấy hạnh phúc, cảm nhận sự tinh tế trong đó...và thấy niềm vui vì mình tiến bộ. Giờ ko thấy nữa nên thôi...:1cool_byebye:

Last edited:
Back