Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

cả nhà cho em hỏi có ai đánh CTG ko ạ ? em đang theo mà hơi run ( tb giá 44 ạ) :D thấy n cũng đep mà lại đuối hơn các con hàng khác
Sóng bank đang vần vũ gầm gào trên đầu, bác cứ yên tâm hoặc giả vờ yên tâm mà nắm giữ. CTG sắp rồi cứ hết sức bình tĩnh. Đợt này các mã vốn hóa lớn đang hot lắm, tay to cũng chí khí kéo vốn hóa lắm (à tất nhiên trừ mấy "thằng cha" mon men thị giá cao thì lại õng à õng ẹo như Vhm Vic Vcb Vnm Vcs...) :1178:

commodities, hừm

Sent from my iPhone using Tapatalk
Tại các thị trường khác, Ấn Độ bất chấp Covid-19, giá thép tăng nóng hơn, nhất là HRC xuất khẩu. Tại Đài Loan, thép cây đang đạt mức cao nhất 10 năm qua. Chính phủ Trung Quốc đang rất muốn hạ nhiệt giá thép nhưng hiện tại chưa có bất kỳ một kế hoạch khả thi nào được đưa ra

Tại các thị trường khác, Ấn Độ bất chấp Covid-19, giá thép tăng nóng hơn, nhất là HRC xuất khẩu. Tại Đài Loan, thép cây đang đạt mức cao nhất 10 năm qua. Chính phủ Trung Quốc đang rất muốn hạ nhiệt giá thép nhưng hiện tại chưa có bất kỳ một kế hoạch khả thi nào được đưa ra
Vậy vẫn phải lên tàu HPG hả anh, siêu cổ quá nhỉ

Thép hạ thì anh Long lại có BDS KCN, BDS dân dụng. Ảnh tận dụng được cú sốt hàng hóa để full công suất DQ ngay sau khi hoàn thành là vô cùng may mắn.
Túm lại em vẫn muốn lên tàu anh Long, theo a vào giá nào ạ :))

Back