Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Em thấy cứ VPB bao nhiêu thì nó thua 10 giá, chưa kể chưa hé 1 tin gì ạ :)), VPB nó định giá lại bank thôi. Đoạn nước rút này khó, nhưng mua khi giảm sâu cũng không tồi

Sent from my iPhone using Tapatalk
Tech đang điều chỉnh đấy :))

Căn đúng lúc quyết giảm giá thép :)))
Anh hưởng gì nhỉ, đơn vị sản xuất nào có ăn đc miếng nào :))
Lãnh đạo không nói gì thì dân nó cũng chửi, kiểu gì cũng phải có ý kiến chỉ đạo bình ổn TT :19:
Anh Long tăng sốc trong thời gian ngắn, cần tranh thủ điều chỉnh lại cho lành mạnh :21:

Lãnh đạo không nói gì thì dân nó cũng chửi, kiểu gì cũng phải có ý kiến chỉ đạo bình ổn TT :19:
Anh Long tăng sốc trong thời gian ngắn, cần tranh thủ điều chỉnh lại cho lành mạnh :21:
Về 5x cái anh nhể :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Anh Vượng là 1 trader kỳ cựu. Biết Cutloss nhanh chóng :19:
Đồng hành với quá trình làm của Vinsmart em lại thấy giống anh nhà giàu thừa tiền đi tìm cảm giác mới thì đúng hơn.
Em thấy hệ thống kỹ thuật của Vinsmart có vấn đề ngay từ đầu, cũng có góp ý cho họ nhưng ko ăn thua.

Đồng hành với quá trình làm của Vinsmart em lại thấy giống anh nhà giàu thừa tiền đi tìm cảm giác mới thì đúng hơn.
Em thấy hệ thống kỹ thuật của Vinsmart có vấn đề ngay từ đầu, cũng có góp ý cho họ nhưng ko ăn thua.
Chê anh giai chế là chế nhảy dựng lên cho mà xem :24:
Mảng kinh doanh điện thoại của Vingroup lỗ 1.865 tỷ trong năm 2019 và lỗ thêm 1.274 tỷ đồng nửa đầu năm 2020.VinSmart bán được 1,95 triệu chiếc điện thoại trong năm 2020, chiếm thị phần 12,7%.VinSmart đang là công ty con có giá trị đầu tư lớn thứ 6 trong danh mục Vingroup.

Last edited:
Back