Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Tổng công ty Phát triển đô thị Kinh Bắc (KBC): Dragon Capital đã bán gần 2,6 triệu cổ phiếu, giảm lượng nắm giữ còn 35,6 triệu đơn vị, tương đương 7,6% vốn. Ngày giao dịch làm thay đổi tỷ lệ sở hữu là 6/5.
lẽ nào a tóc đuôi gà chê a tóc xoăn :19:
Chắc cảm giác khó ăn anh Xoăn quá anh =))

Tổng công ty Phát triển đô thị Kinh Bắc (KBC): Dragon Capital đã bán gần 2,6 triệu cổ phiếu, giảm lượng nắm giữ còn 35,6 triệu đơn vị, tương đương 7,6% vốn. Ngày giao dịch làm thay đổi tỷ lệ sở hữu là 6/5.
lẽ nào a tóc đuôi gà chê a tóc xoăn :19:
DC hứa lần này mà ko ăn được sẽ không bao giờ vào KBC nữa đấy.
Tâm đen chắc không dám làm quả lừa lần này đâu vì sẽ ko ai chơi nữa.
Nhưng mình cũng đang định bán nốt 6k còn lại :21:

DC hứa lần này mà ko ăn được sẽ không bao giờ vào KBC nữa đấy.
Tâm đen chắc không dám làm quả lừa lần này đâu vì sẽ ko ai dám chơi nữa.
Nhưng mình cũng đang định bán nốt 6k còn lại :21:
mình nghĩ là ko lừa nhao đâu
mua 1 lượng lớn như vậy thì bọn nó sẽ nhìn dài, chưa kể cần tgian để cơ bản của DN theo kịp với đà tăng x3 của giá cp..
và trong thời gian đó thì chúng nó trading hạ giá vốn :19:

mình nghĩ là ko lừa nhao đâu
mua 1 lượng lớn như vậy thì bọn nó sẽ nhìn dài, chưa kể cần tgian để cơ bản của DN theo kịp với đà tăng x3 của giá cp..
và trong thời gian đó thì chúng nó trading hạ giá vốn :19:
anh Tâm ngoan như cún, hứa là sẽ kết hợp chặt chẽ với DC để làm giá cổ phiếu :10:
Có điều có làm giá lên thì cũng có làm giá xuống, nói kiểu của thầy là trading hạ giá vốn đó :21:

anh Tâm ngoan như cún, hứa là sẽ kết hợp chặt chẽ với DC để làm giá cổ phiếu :10:
Có điều có làm giá lên thì cũng có làm giá xuống, nói kiểu của thầy là trading hạ giá vốn đó :21:
Anh Tâm còn không biết vì sao KBC có giá này cơ mà chị :1cool_byebye:.

a tâm mà ngoan thì chế nhầm nhé, cũng là sói đi chung với nhau thoai
dù anh í có làm gì thì thái độ nhất định phải ôn hòa :111:

Back