Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Bữa nay lái đánh quá bất ngờ và khó hiểu vơi tư duy thông thường.
Ví dụ HAH, dù hé lộ tin kqkd quý 1 rất tốt nhưng vẫn bị đánh về 22.x, ra tin kqkd cũng ko tăng mạnh, nhưng hôm nay tăng mạnh.
Khó vãi :19:

Chị @TTN ơi
Phương pháp nào định giá Bank tốt nhất nhỉ. E chưa tìm hiểu nên ko hiểu sao năm rồi bank báo lãi khủng nvay được. Và giá cp cũng rất bay :)

Chị @TTN ơi
Phương pháp nào định giá Bank tốt nhất nhỉ. E chưa tìm hiểu nên ko hiểu sao năm rồi bank báo lãi khủng nvay được. Và giá cp cũng rất bay :)
Anh nhờ đội alphachart ý, đội đó chuyên bank, em thấy cũng được. Còn định giá em thấy p/b thôi, còn 1 số chỉ số nữa về Nim, casa, độ dày vốn, chiến lược kinh doanh...

Sent from my iPhone using Tapatalk

Tiên phong làm giá bank là SHB.
SHB gome hàng từ trước tháng 10/2019, cái đợt mình mua xe đó đã nghe rồi.
Sau đó các anh khác cũng set game theo.
Đến anh Hưởng nguyên chủ tịch LPB còn bảo bán hết cp bank đi vì rất khó khăn là đủ hiểu chả ai định giá đc đâu.
Alpharchart khả năng cũng trong đội hóng hớt game nhưng che đậy bằng các phân tích tào lao văn vẻ thôi

Còn về bơm tiền thì bank hưởng lợi đầu tiên mà, chưa kể tiền gửi thấp và lãi vay không đổi, ông nào casa cao và tăng trưởng tín dụng tốt thì sẽ có kết quả vượt trội: em chấm TCB.
VPB thì có yếu tố bất ngờ.
CTG xử lý nợ tốt giờ là lúc hưởng thành quả + banca
Nhìn chung anh Long -HPG là sự khác biệt quá lớn

Tiên phong làm giá bank là SHB.
Sau đó các anh khác cũng set game.
Đến anh Hưởng nguyên chủ tịch LPB còn bảo bán hết cp bank đi vì rất khó khăn là đủ hiểu chả ai định giá đc đâu.
Alpharchart khả năng cũng trong đội hóng hớt game nhưng che đây bằng các phân tích tào lao văn vẻ thôi
TCB báo cáo ok mà chị :)), chị cứ đê ý LPB, SHB làm gì

Cổ phiếu ngân hàng khó lắm em.
Chả định giá được đâu vì chỉ cần nợ xấu cái là vỡ mồm :1:
Vâng e thấy cú sập Bank 2018 cũng hơi kinh, ko rõ hồi ý p/b bn , năm rồi cũng tăng kiểu vậy

• Like
Reactions: TTN
Anh nhờ đội alphachart ý, đội đó chuyên bank, em thấy cũng được. Còn định giá em thấy p/b thôi, còn 1 số chỉ số nữa về Nim, casa, độ dày vốn, chiến lược kinh doanh...

Vâng bác. E thấy hơi phức tạp :115:

Back