Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Lò sản sinh tỷ phú là đây chứ đâu :24::24::24:
Đúng rồi :D nhiều người cứ nhắm mắt mua rồi ôm từ 2018 giờ thành tỷ phú hết rồi anh , toàn chục tỷ trăm tỷ em ngợp vãi ái X_X.
Xưa tụi nó rủ từ 2016 mà mình chê bảo ba cái đồ đó đa cấp =))))).
Hu hu giờ húi hận quá, đi vợt bèo vợt tép =)).

Đúng rồi :D nhiều người cứ nhắm mắt mua rồi ôm từ 2018 giờ thành tỷ phú hết rồi anh , toàn chục tỷ trăm tỷ em ngợp vãi ái X_X.
Kệ bọn nó em à! Chơi cái gì mình hiểu biết vẫn kiếm ngon, cứ đi theo như mấy ông Lan vào đúng đỉnh đợt vừa rồi cũng vỡ hết mồm!:1::1::1:

Kệ bọn nó em à! Chơi cái gì mình hiểu biết vẫn kiếm ngon, cứ đi theo như mấy ông Lan vào đúng đỉnh đợt vừa rồi cũng vỡ hết mồm!:1::1::1:

Ha ha không kệ đc anh ơi, thằng bạn thân cạnh nhà sống với nhau mấy chục năm nó traning cho em mắc gì không theo ạ.
Lúc đầu có thể không tin nhưng mà nhìn tài sản của nó thì phải tin thôi, với cả tìm hiểu dần với đọc nhiều thấy món này cũng hảy ho phết.
Còn lan thì e mua để ngắm =)) không quan tâm đỉnh đáy .

Thế thời phải thế :6cool_ah:bù lại là mình có công thức.

Chúc mừng thầy @xBuu, dc nhưng khó chịu quá ko hợp mệnh.
ITD hả anh, nó CE mà chỉ bằng giá tham chiếu hôm nọ :12:
Còn kết quả kinh doanh thì tốt rồi. KQKD mấy năm tới hứa tăng trưởng đều cũng tin được vì 4000km cao tốc và các dự án đang chờ.
Mỗi tội Cổ đông có liên quan nội bộ và cầm ~5% thì hay lướt lát, đánh khó chịu quá nên em ghét rồi :24::24::24:.

ITD hả anh, nó CE mà chỉ bằng giá tham chiếu hôm nọ :12:
Còn kết quả kinh doanh thì tốt rồi. KQKD mấy năm tới hứa tăng trưởng đều cũng tin được vì 4000km cao tốc và các dự án đang chờ.
Mỗi tội Cổ đông có liên quan nội bộ và cầm ~5% thì hay lướt lát, đánh khó chịu quá nên em ghét rồi :24::24::24:.
Khác thầy :) CE hôm trước là của hôm trước, chắc gì đã đẹp bằng hôm nay CE. Nhìn top 10 hoa hậu ai cũng như ai, nhưng ai đẹp nhỉnh hơn 1 chút thì cần vài thứ nhỏ nhỏ khác.
Mấy cái Epass đi cao tốc toàn bị lỗi ko nhận, lúc dc lúc phải chờ/mua vé :(

Khác thầy :) CE hôm trước là của hôm trước, chắc gì đã đẹp bằng hôm nay CE. Nhìn top 10 hoa hậu ai cũng như ai, nhưng ai đẹp nhỉnh hơn 1 chút thì cần vài thứ nhỏ nhỏ khác.
Mấy cái Epass đi cao tốc toàn bị lỗi ko nhận, lúc dc lúc phải chờ/mua vé :(
Mong là em nó lớn, bỏ cái hộp 12-14 mà lên 16-18 cho em nhờ :115:
Epass hợp tác với Viettel làm chán, bù lại có 2% đều đặn. Nên ăn cái dịch vụ lắp đặt điện/ cho thuê các kiểu chiếm 5x%, và lượng công việc khác thôi anh. Còn cái VETC em thấy vẫn ổn hơn.

Ha ha không kệ đc anh ơi, thằng bạn thân cạnh nhà sống với nhau mấy chục năm nó traning cho em mắc gì không theo ạ.
Lúc đầu có thể không tin nhưng mà nhìn tài sản của nó thì phải tin thôi, với cả tìm hiểu dần với đọc nhiều thấy món này cũng hảy ho phết.
Còn lan thì e mua để ngắm =)) không quan tâm đỉnh đáy .
Nhìn sơ sơ cái vườn lan cũng tiền tỷ mua về
để ngắm, mặc dù trước đó ko biết gì về lan, đúng là dân chơi thứ thiệt.

Back