Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Từ trong tận sâu thẳm đáy lòng, em mong muốn, mộng mơ V Còi lên 1 Triệu vnd lận Iral ơi. Nhưng ngoài miệng thì cứ nói 300k thôi... Yêu mỗi một con, các con hàng khác tăng/giảm mặc kệ... thôi ko sanh só!
Hodl to die, to love, to be rich, to the venus...
nfa
:114:
Dậy sớm để thành công công nào :heo09:
Bàn tí trong khi chờ VIC về thôi chứ cp a Vượng cũng chỉ là công cụ kiếm tiền như bao cp khác trên sàn thôi anh, hoặc ăn hoặc tịt:4cool_beauty: thích thì mua, chán thì bán chứ ko tủn mủn mua tới bán lui mà phải quan tâm nhiều. Trader làm hay ko làm, làm thì làm như thế nào... rồi nó ăn vào máo, viết nhật ký thì khác gì tiểu thuyết tình yêu đâu:5cool_ops: tui sẽ yêu em đến ngàn kiếp sau, nhưng đến năm nào đó chiện tìn mình phải chia tai, lý do abzc xyz... đã mún là sẽ có văn.
Em đợi VIC giá 500 mới xuống tàu rồi cover ở giá 300 rồi ăn gấp đôi lên 600. Thế đã, nay bế quan luyện côn :6cool_boss:

Từ trong tận sâu thẳm đáy lòng, em mong muốn, mộng mơ V Còi lên 1 Triệu vnd lận Iral ơi. Nhưng ngoài miệng thì cứ nói 300k thôi... Yêu mỗi một con, các con hàng khác tăng/giảm mặc kệ... thôi ko sanh só!
Hodl to die, to love, to be rich, to the venus...
nfa
:114:
Chị mong những 100 usd cơ. Còn không thì không có gì đáng nói :1:
Mơ lên 300k thì thà chị chơi SZL :10:
Mới đặt cược theo anh 20.000 USD, chờ tố tiếp :21:

Mơ lên 300k thì thà chị chơi SZL :10:
Phan Cờ lắp của anh tỷ dạo này có vẻ đông, sắp tới có tổ chức ọp lai không chế :24:

Như kiểu đấu tố ấy nhỉ?
Em nâng lên 200$ nhé, mơ phải mơ cho tới cùng... và phải là kẻ mơ to nhất.
Như anh Sói già phố quơ ảnh nói đó: Nếu trong buổi tiệc, bạn ko phải là người hấp dẫn nhất, thì có gì để nói nào???

ali la la

Như kiểu đấu tố ấy nhỉ?
Em nâng lên 200$ nhé, mơ phải mơ cho tới cùng... và phải là kẻ mơ to nhất.
Như anh Sói già phố quơ ảnh nói đó: Nếu trong buổi tiệc, bạn ko phải là người hấp dẫn nhất, thì có gì để nói nào???

ali la la
Ok a, cả ngày hôm nay và mai sau em vẫn đang chờ 1 cú trade tinh tế pha chút vê lờ giống như GIL, chú ý vào thứ ko ai chú ý ko phải vì người ta ko chú ý mà ko có khả năng chú ý vì thấy ko có gì đáng chú ý cả. Con ch ó vàng nó có gì mà bữa giờ chạy dữ vậy anh?

Ok a, cả ngày hôm nay và mai sau em vẫn đang chờ 1 cú trade tinh tế pha chút vê lờ giống như GIL, chú ý vào thứ ko ai chú ý ko phải vì người ta ko chú ý mà ko có khả năng chú ý vì thấy ko có gì đáng chú ý cả. Con ch ó vàng nó có gì mà bữa giờ chạy dữ vậy anh?
Nó có nhiều tiền, đầy sự hài hước của giới thượng lưu và các Ngôi Sao hạng A trong sâu bít.
Cuộc sống nó có những niềm vui đến lạ kỳ, Iral ạ...haha

Nó có nhiều tiền, đầy sự hài hước của giới thượng lưu và các Ngôi Sao hạng A trong sâu bít.
Cuộc sống nó có những niềm vui đến lạ kỳ, Iral ạ...haha
Đáng buồn thật, cái gì ko mua dc bằng tiền thì phải mua bằng rất nhiều tiền, kể cả chân lý. Cả thế giới giờ đuổi theo, huhu.

Đáng buồn thật, cái gì ko mua dc bằng tiền thì phải mua bằng rất nhiều tiền, kể cả chân lý. Cả thế giới giờ đuổi theo, huhu.
Nếu mà đọc lại nhật ký của bà vợ đầu tiên của Mút ca, cũng ko lạ vì sao Mút ca chọn Chó.
=> Thời triệu phú $ anh ấy đã ăn chơi sâu đậm với Leonardo Dicaprio, Paris Hilton... sau này là Snoop Dogg. Hội giàu sang và nổi tiếng ấy, suốt ngày ăn chơi lêu lỏng... Y như Chó Còi. :D
“Tui ko quan tâm bạn nói gì về tôi
Miễn tôi đẹp và cuốn hút nhất buổi tiệc này là đủ.”
Chó said trên sao Hoả

Back