Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Qua đi đường mệt quá, nay mát mát ngủ mới dậy. Mai hàng a Vượng mới về, chờ nhặt mắt cá em nhé anh :15: TCB a bé lái dc đấy, có nãi rồi.
Trừ VIC VCI ra đang lỗ nhẹ thì còn lại đều tăng thậm chí tăng mạnh dù index giảm. Khi nào lỗ thì chặt chặt chặt:heo09:
Ối rồi ôi, ngủ dậy mà thấy lòng mênh mênh mang mang, thênh thênh thang thang quớ Iral ơi.
Iral tạo dáng đệp đệp, em chộp một kiểu sau này ép vào nhật ký nhoé. Tạ Iral...

Có siêu nhân @Chán all in chắc không chết được :1:
Dạ, Bề Trên không cho chết thì làm sao chết được ạ...
Siu nhân với cả Người sắt, nếu ko có Ngài che chở... thì làm sao tồn tại được ạ.
Tạ Ngài đã cứu dỗi linh hồn và cả thể xác của con!
Ngài thật tốt bụng và khiêm tốn nữa!
Biết ơn... Ngài, từ tận sâu thẳm đáy lòng con!

Ối rồi ôi, ngủ dậy mà thấy lòng mênh mênh mang mang, thênh thênh thang thang quớ Iral ơi.
Iral tạo dáng đệp đệp, em chộp một kiểu sau này ép vào nhật ký nhoé. Tạ Iral...
Dậy sớm để thành công công nào :heo09:
Bàn tí trong khi chờ VIC về thôi chứ cp a Vượng cũng chỉ là công cụ kiếm tiền như bao cp khác trên sàn thôi anh, hoặc ăn hoặc tịt:4cool_beauty: thích thì mua, chán thì bán chứ ko tủn mủn mua tới bán lui mà phải quan tâm nhiều. Trader làm hay ko làm, làm thì làm như thế nào... rồi nó ăn vào máo, viết nhật ký thì khác gì tiểu thuyết tình yêu đâu:5cool_ops: tui sẽ yêu em đến ngàn kiếp sau, nhưng đến năm nào đó chiện tìn mình phải chia tai, lý do abzc xyz... đã mún là sẽ có văn.
Em đợi VIC giá 500 mới xuống tàu rồi cover ở giá 300 rồi ăn gấp đôi lên 600. Thế đã, nay bế quan luyện côn :6cool_boss:

Dậy sớm để thành công công nào :heo09:
Bàn tí trong khi chờ VIC về thôi chứ cp a Vượng cũng chỉ là công cụ kiếm tiền như bao cp khác trên sàn thôi anh, hoặc ăn hoặc tịt:4cool_beauty: thích thì mua, chán thì bán chứ ko tủn mủn mua tới bán lui mà phải quan tâm nhiều. Trader làm hay ko làm, làm thì làm như thế nào... rồi nó ăn vào máo, viết nhật ký thì khác gì tiểu thuyết tình yêu đâu:5cool_ops: tui sẽ yêu em đến ngàn kiếp sau, nhưng đến năm nào đó chiện tìn mình phải chia tai, lý do abzc xyz... đã mún là sẽ có văn.
Em đợi VIC giá 500 mới xuống tàu rồi cover ở giá 300 rồi ăn gấp đôi lên 600. Thế đã, nay bế quan luyện côn :6cool_boss:
Em tưởng là do phải rửa bát nên chia tay Thầy..
Thầy còn cầm con Sen koo

Để làm quen với thế giới game, trading.... mình được tay to bảo lãnh lãi 18%/năm, trade side by side, không mất chi phí gì, còn không dám theo. Lý do sợ sau nay không thể tự mình bước đi được. Nó giống như đổi sự trưởng thành trong đầu tư lấy lợi nhuận trước mắt.
Nhưng vẫn gắng quan sát để rút ra bài học.

Để làm quen với thế giới game, trading.... mình được tay to bảo lãnh lãi 18%/năm, trade side by side, không mất chi phí gì, còn không dám theo. Lý do sợ sau nay không thể tự mình bước đi được. Nó giống như đổi sự trưởng thành trong đầu tư lấy lợi nhuận trước mắt.
Nhưng vẫn gắng quan sát để rút ra bài học.
Trading trên này như anh Mos cũng khủng khiếp rồi chị nhỉ :)), nhưng kiểu chọn lọc. Không biết tay to kia có lọc hàng không chị

Sent from my iPhone using Tapatalk

e chào các a chị VC,dịch lại lặp lại nhưng giờ ttckvn ko lặp lại giống năm ngoái,ai muốn nhân 3,nhân 5 lần tk đều phải chấp nhậ rủi ro.dù mua đỉnh thì cũng chọn được điểm để bình quân giá,vì ttckvn năm nay kiểu gì chẳng có 1800.nói chung e thấy chơi ck cũng dễ,ko giống như đi ăn cướp.lãi ít mà bị đập thì chỉ có toi mạng,mọi người lên tham gia đầu tư ck giống e,lãi cao mà ít nguy hiểm tới tính mạng.

Back