Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Nhịn ko được nữa nên con lỡ phang full món Vượng Còi dzồi Bế Trên ơi, con biết mình đang đen, nhưng vẫn mong Ngài ban ơn huệ cho con lẫn nữa...
A li la la
A li la la
NFA.

Nhịn ko được nữa nên con lỡ phang full món Vượng Còi dzồi Bế Trên ơi, con biết mình đang đen, nhưng vẫn mong Ngài ban ơn huệ cho con lẫn nữa...
A li la la
A li la la
NFA.
Em nghĩ anh phải mất kết nối mạng cơ. Cả internet vs 4G =)))

Ý là để nó từ dạng tiềm năng chuyển hoá thành dạng sinh lời.. không chỉ có yếu tố là DN ngon thôi đâu, em nghĩ vậy :)))
E cũng ko biết, có mỗi yếu tố cơ bản của DN làm cơ sở mua bán thôi :((

A li la la
A li la la
NFA.
Chơi mạnh lên anh, như cái ông sáng nay ôm 1t GIL 17 ấy. Thế là từ chủ DN lại thành ra chứng năm nay là cái kiếm chính.

Chơi mạnh lên anh, như cái ông sáng nay ôm 1t GIL 17 ấy. Thế là từ chủ DN lại thành ra chứng năm nay là cái kiếm chính.
Còn gì đâu mà mạnh nữa Iral ơi...
Còn mảnh đất cắm dùi thì bị bóp mất, đang lên kế hoạch chồng dzau nuôi cá sống qua ngày, chờ 20 năm nữa lại là Người Hùng. Quýt ko bán rẻ cho bọn đọc báo địch...
Ps: Con dâu Iral phím vê lờ nhỉ!
Em nghĩ anh phải mất kết nối mạng cơ. Cả internet vs 4G =)))
Chắc phải thế thật ạ Thầy, Thay vì thiền cổ thì chi bằng cắt net cho nhanh... thks Thầy!

Còn gì đâu mà mạnh nữa Iral ơi...
Còn mảnh đất cắm dùi thì bị bóp mất, đang lên kế hoạch chồng dzau nuôi cá sống qua ngày, chờ 20 năm nữa lại là Người Hùng. Quýt ko bán rẻ cho bọn đọc báo địch...
Ps: Con dâu Iral phím vê lờ nhỉ!

Chắc phải thế thật ạ Thầy, Thay vì thiền cổ thì chi bằng cắt net cho nhanh... thks Thầy!
Trừ những lần phím vê lờ ra thì còn lại vê lờ cả a :1cool_look_down: xào tới xào lui đủ tiền cafe là vui vẻ rồi.

Sao lại không có. Xem con M ẹc có ổn ko anh?
con này ngon :)) hôm qua có điểm mua, mà từ ngày chơi coin =)) em lại ớn cái t+ thành ra giờ tiền cho qua coin hết mị a zồi =)), chứng khúc nào tháy dễ chơi thì mới vào, hơi kho khó là keej.

Back