Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

TT này rất tốt, tốt cho đám đông tỉnh ra là phải nghiêm túc mới kiếm dc tiền, F0 giờ thành F1 rồi, dân công chức cũng nên quay lại chuyên môn, cứ tụm 5 tụm 7 bàn cổ cánh thì sao đất nước phát triển dc.
Bds thì ko biết sốt ở đâu chứ em xem ở SG đất có nhích tí nhưng ko sốt thì bọn giàu và khôn còn chưa quẩy thì bọn lít nhít chỉ có chết thôi. Sốt trên báo thì cũng xẹp trên báo, thế cho vuông.
Iral chuẩn quớ...
Mà Iral thử phóng tầm nhìn ra xem cái BDS du lịch có tìm năng quật ngược ko ạ?
Em là em thấy anh Nhơn ảnh đang cười khích khích... cái triển lãm bán hàng của ảnh ở bên đảo kim cương cũng tấp nập ghê. Dzồi biệt đội siu xế, tung hoành theo dấu chân của Thế Tử ăn chơi nữa...
Nhẽ nào a V. lại thua anh N.
Nhẽ nào Phú Quốc lại thua Phan Thiết?

Iral chuẩn quớ...
Mà Iral thử phóng tầm nhìn ra xem cái BDS du lịch có tìm năng quật ngược ko ạ?
Em là em thấy anh Nhơn ảnh đang cười khích khích... cái triển lãm bán hàng của ảnh ở bên đảo kim cương cũng tấp nập ghê. Dzồi biệt đội siu xế, tung hoành theo dấu chân của Thế Tử ăn chơi nữa...
Nhẽ nào a V. lại thua anh N.
Nhẽ nào Phú Quốc lại thua Phan Thiết?
Thực ra cái này em ko đủ trình, nhưng theo em nó chỉ là biến thể của condotel, anh cứ mua 1 căn rồi còn phải lobby cho thằng khác quản lý, vận hành, cho thuê... rồi a thu về dc gì, hay anh ở biển lướt sóng 365 ngày. Cụ Phét cụ bảo mua cái gì ko cần thiết rồi thì cũng có lúc bán cái cần để trang trải thôi.

Môi giới tung chiêu anh ạ.
Bữa nay không có người mua thế là trong nhóm bất động sản chúng nó tố nhau:
Chủ đòi 4.8 tỷ, môi giới hô 6 tỷ.
chủ muốn bán 2.3 tr/m2, môi giới đòi 3.5tr...
Thế là hội đếm cua dựa trên giá của môi giới là tèo rồi, thảo nào :19:

Môi giới tung chiêu anh ạ.
Bữa nay không có người mua thế là trong nhóm bất động sản chúng nó tố nhau:
Chủ đòi 4.8 tỷ, môi giới hô 6 tỷ.
chủ muốn bán 2.3 tr/m2, môi giới đòi 3.5tr...
Trong chuyến xe chở khách đi tham quan GEM. Trên xe có 30 người thì 23 người là có liên quan mô giới và cò.
5 người còn lại là khách muốn tham quan thực sự
Tới nơi xem qua phát là 23 người kia làm thủ tục mua :21:

Thực ra cái này em ko đủ trình, nhưng theo em nó chỉ là biến thể của condotel, anh cứ mua 1 căn rồi còn phải lobby cho thằng khác quản lý, vận hành, cho thuê... rồi a thu về dc gì, hay anh ở biển lướt sóng 365 ngày. Cụ Phét cụ bảo mua cái gì ko cần thiết rồi thì cũng có lúc bán cái cần để trang trải thôi.
Iral nghĩ vậy thì cũng như em nghĩ, tầm nhìn của mình là tầm nhìn của người trần mắt thịt... Còn tầm nhìn của a V. là tầm nhìn xuyên ko thời gian luôn...
Phân tích chỉ mang lại những nụ cười khúc khích...
Thế nên, em nguyện để Bề Trên dẫn lối... đưa xuồng
Alilala

Cứ đem VCB với VIN ra đấu giá ngược này lùa dc bà con nhảy cầu phết, xào tới lui vẫn chưa thấy cp nào ngon hẳn, toàn tiềm năng tức là còn khả năng tạch tạch tạch.

Mong Ngài tha thứ cho những kẻ lang thang... cơ nhỡ
Họ không thấy được Ngài, không hiểu được Ngài... nên lỡ đóng Ngài lên cây Khế sau hè.
Hãy tha thứ, hãy thứ tha...
Chúng con chỉ là người trần mắt thịt...
Hãy để con chịu đựng khổ đau thay họ...
Ali la la

Iral nghĩ vậy thì cũng như em nghĩ, tầm nhìn của mình là tầm nhìn của người trần mắt thịt... Còn tầm nhìn của a V. là tầm nhìn xuyên ko thời gian luôn...
Phân tích chỉ mang lại những nụ cười khúc khích...
Thế nên, em nguyện để Bề Trên dẫn lối... đưa xuồng
Alilala
Quên 1 cái nữa là Nova j j đó ko có cửa so với a Vượng thậm chí là a Quýt. Vì người ta đi chơi người ta cần full option chứ ko chỉ cần 1 nơi để ở, thế nên a Vượng nó tầm chói lóa khác.

Quên 1 cái nữa là Nova j j đó ko có cửa so với a Vượng thậm chí là a Quýt. Vì người ta đi chơi người ta cần full option chứ ko chỉ cần 1 nơi để ở, thế nên a Vượng nó tầm chói lóa khác.
BCTC nào, Chart nào có thể soi được ‘bóng dáng’ của Bề Trên... hiện dzề...
Ali la la

Back