Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Em có lặn đi đâu đâu mà back =))) bận nghiên cứu những cấm thuật. Đoán sai tùm lum.
Thế ạ, em tưởng Idol lên Ba Vì chốt lô đất, tranh thủ đang sốt...hihi
Nghiên cứu môn gì mà nghe tà ma khoái chí quá vại idol?
Đoán mà ko sai thì làm người phàm cũng phí, thăng lên kia ở cho nó hợp môi trường ạ...hihi

Thế ạ, em tưởng Idol lên Ba Vì chốt lô đất, tranh thủ đang sốt...hihi
Nghiên cứu môn gì mà nghe tà ma khoái chí quá vại idol?
Đoán mà ko sai thì làm người phàm cũng phí, thăng lên kia ở cho nó hợp môi trường ạ...hihi
Vui chứ anh, ví như chúng sanh cực khổ trăm bề đi trên còn đường anh vẽ ra từ trước thì a cũng khoái nữa là. Ai chả muốn có bàn tay Phật tổ.

Vui chứ anh, ví như chúng sanh cực khổ trăm bề đi trên còn đường anh vẽ ra từ trước thì a cũng khoái nữa là. Ai chả muốn có bàn tay Phật tổ.
Đồng ý idol, nhưng cũng phải luyện thêm đôi tai Phật tổ nữa mới khoái ạ,,, kẻo chúng sanh vừa đi vừa chởi con đường thì bỏ bu.
hehe
Thôi tắc rồi, em chào idol, em đi sang xóm khác. Chém ró với idol dịp tới nha. Bye idol!

Thế là dấu hiệu đỉnh rồi hả anh :20:
Đỉnh hay không thì chưa biết, sau bao ngày tắc đường max 13-14k tỷ nay thông được 1 tí nên volume tăng vọt lên 20k tỷ lại có dấu hiệu tắc tiếp.
Tắc đường thì cung cầu nó vẫn bị méo mó, khó phản ánh đúng lắm. Còn theo kinh nghiệm bấy lâu thì vol tăng vọt + nến thì bà con ai cũng thủ thế chút mà.

Đỉnh hay không thì chưa biết, sau bao ngày tắc đường max 13-14k tỷ nay thông được 1 tí nên volume tăng vọt lên 20k tỷ lại có dấu hiệu tắc tiếp.
Tắc đường thì cung cầu nó vẫn bị méo mó, khó phản ánh đúng lắm.
Nâng lên gói VIP, ai ngờ phải lên gói Diamond mới chơi full được, các thượng đế thật khó chiều

Sent from my iPhone using Tapatalk

Tắc đường thì cung cầu nó vẫn bị méo mó, khó phản ánh đúng lắm.
Cả đám đơ hết thì chỉ có là đáy hoặc đỉnh thôi ạ, không có chuyện chưa biết :20:

Back