Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Đừng tin bọn nhà báo.
Nó kêu sốt đất ầm ầm nhưng đất của mình lại không có ai chịu trả giá cao.
Cứ phải chịu khó đi xem có khớp lệnh không chế nhỉ. Đất có sốt nhưng cũng chưa tới mức như cò vạc và media thổi :1:

Thanh hoá có samsung , foxxcon ,tướng thủ mới cũng ở đấy ạ. 6 tháng đâu cũng gấp 2, gấp 3. Trước đây tỉnh còn ko cân đối đc thu chi nhưng 3 năm gần nhất là thặng dư
Công nhận cái bọn làm chính trị nó đĩ điếm.
Hồi xưa ông Quang đương chức chủ tịch nước. Tự nhiên quê mình đường xá, trường học bao nhiêu bọn tài trợ cho làm đẹp hẳn.
Có công trình đang bắt đầu thì bác gặp sự cố thế là cũng...dừng tài trợ vô thời hạn luôn.

Hồi xưa ông Quang đương chức chủ tịch nước. Tự nhiên quê mình đường xá, trường học bao nhiêu bọn tài trợ cho làm đẹp hẳn.
Có công trình đang bắt đầu thì bác gặp sự cố thế là cũng...dừng tài trợ vô thời hạn luôn.
Người ta làm vậy cũng vì lợi ích cả, ko chỉ 9 trị mà là làm kte đó :21:

Xứ Thanh hiện như quê hương quan họ cách đây 10 năm. Nhờ có Nghi sơn mà có thặng dư ngân sách, thêm sam sung, foxxcon, aeon, du lịch biển... thì tiềm năng có lẽ lớn đấy ạ.

Cứ phải chịu khó đi xem có khớp lệnh không chế nhỉ. Đất có sốt nhưng cũng chưa tới mức như cò vạc và media thổi :1:
CHuẩn đợt rồi thấy sốt đất em đi thử khu em hay giao dịch =)) nó rao 2 tuần có bán đc đâu vẫn 1 miếng đó he he =)), các chú ko lừa được anh đâu.

Back