Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Đúng rồi; Em hỏi bên Xiaomi mà con Roboroct anh chim dùng ko sản xuất nữa. còn con S5 pro max nên lấy con này
Con S 5 pro max đời sau nên có cải tiến tốt hơn ở hộp nước có thể điều chỉnh được lượng nước tiết ra khăn lau.

Hôm trước xem TV đối thoại 2045, thấy tướng anh Tín đáng tin giống tên anh ý . Thời gian tái cơ cấu TTF cũng đã được 3 năm nên nhờ chị @TTN và anh @chim_non cùng các thầy lướt qua xem doanh nghiệp gỗ TTF này đã có chuyển biến căn cơ thế nào. Liệu đã bắt đầu được con đường rũ bùn đứng lên chưa? Cám ơn!

Hôm trước xem TV đối thoại 2045, thấy tướng anh Tín đáng tin giống tên anh ý . Thời gian tái cơ cấu TTF cũng đã được 3 năm nên nhờ chị @TTN và anh @chim_non cùng các thầy lướt qua xem doanh nghiệp gỗ TTF này đã có chuyển biến căn cơ thế nào. Liệu đã bắt đầu được con đường rũ bùn đứng lên chưa? Cám ơn!
Tui không giỏi dự đoán tương lai. Còn hiện tại thì thấy cũng còn gian nan lắm.
Còn âm vốn chủ sở hữu mà doanh thu, biên lợi nhuận gộp cũng không cao.
Biên lợi nhuận gộp mảng gỗ của PTB cũng chỉ 20%, TTF cũng 20% nhưng là do có khoản hoàn nhập hàng tồn kho đó chứ như quý 4 thì còn bán dưới giá vốn.
Tui nghĩ còn rất lâu sau mới có thể kiếm đủ 2.000 tỷ vốn hóa cho người mua lúc này.
Nhưng biết đâu liều ăn nhiều cụ.
Nó cũng tăng gấp 3 từ đáy nhờ chuyển từ lỗ sang lãi tý ty.
p/s nếu TTF có tài sản ngầm gì đó thì cụ bổ sung thêm nhé, tại tôi không thấy hấp dẫn nên ko đào sâu.

Tui không giỏi dự đoán tương lai. Còn hiện tại thì thấy cũng còn gian nan lắm.
Còn âm vốn chủ sở hữu mà doanh thu, biên lợi nhuận gộp cũng không cao.
Biên lợi nhuận gộp mảng gỗ của PTB cũng chỉ 20%, TTF cũng 20% nhưng là do có khoản hoàn nhập hàng tồn kho đó chứ như quý 4 thì còn bán dưới giá vốn.
Tui nghĩ còn rất lâu sau mới có thể kiếm đủ 2.000 tỷ vốn hóa cho người mua lúc này.
Nhưng biết đâu liều ăn nhiều cụ.
Nó cũng tăng gấp 3 từ đáy nhờ chuyển từ lỗ sang lãi tý ty.
p/s nếu TTF có tài sản ngầm gì đó thì cụ bổ sung thêm nhé, tại tôi không thấy hấp dẫn nên ko đào sâu.
Từ lỗ nghìn tỷ về được mặt đất cũng là tốt hơn nhiều rồi chị. BCTC còn quá nhiều khó khăn như chị nói nhưng bên cạnh đó thị trường gỗ đang thuận lợi, BLĐ có thể tin tưởng để vực dậy một thương hiệu gỗ? Kế hoạch 2021 DN đang kỳ vọng lãi khoảng 300-400 tỷ

Thú thật là mình chưa đủ trình độ để đánh giá và chơi được những case xác chết sống lại như thế này nên cứ dễ làm khó bỏ thầy ạ.

Back