Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Úp chen mà Thầy, đừng có ngại ngần... xông lên, xông mạnh lên. Em kịp tít trên ngọn cây mà còn có cơ hội về bờ nhặt dép... hà cớ gì phải xoắn vái ạ?
Em có xoắn đâu anh ơi. còn xông lên thì xông lúc khác rồi. Anh cứ ngồi trên ngọn cây đi, đợi cây của em cao bằng cây anh chúng ta sẽ được nhìn thấy nhau :13:

Em có xoắn đâu anh ơi. còn xông lên thì xông lúc khác rồi. Anh cứ ngồi trên ngọn cây đi, đợi cây của em cao bằng cây anh chúng ta sẽ được nhìn thấy nhau :13:
Thế thôi, ko hô hào nữa... mà em chuyển sang năn nỉ nhé.
Thầy và đồng bạn,chốt Pennies sang oánh Blue lên cho êm được huề vốn với ạ... Em lạnh quá, ko biết có sống nỗi qua con trăng nì...:59:

Thế thôi, ko hô hào nữa... mà em chuyển sang năn nỉ nhé.
Thầy và đồng bạn,chốt Pennies sang oánh Blue lên cho êm được huề vốn với ạ... Em lạnh quá, ko biết có sống nỗi qua con trăng nì...:59:
Để em năn nỉ cùng anh nhé. PNs là ma đạo, Bú chíp là Chánh đạo; Chánh sẽ luôn thắng ma, anh cứ son sắt 1 niềm tin như vậy
Mùa hè tới cây bị đốn hạ anh sẽ được xuống mặt đất :24:

Để em năn nỉ cùng anh nhé. PNs là ma đạo, Bú chíp là Chánh đạo; Chánh sẽ luôn thắng ma, anh cứ son sắt 1 niềm tin như vậy
Mùa hè tới chúng ta cây bị đốn hạ anh sẽ được xuống mặt đất :24:
Tạ ơn Thầy.
Em Lễ 1 con heo sữa quay kèm vài ly riệu đế nhé!
:113:

Tạ ơn Thần Chứng đã cho con cơ hội làm lại cuộc đời... tài sản chăm tỏi vẫn còn vẹn nguyên.
Giờ con đã biết vùng chời phía trên là Lộc của người, chứ ko phải Lộ của con.
Ps: Tạ vía sp @TuanMinh, đn về phò anh CZ với anh Ê Mứt. Anh Petri ko hợp vía rồi. Hẹn ngày tái ngộ sp. :114:

Tạ ơn Thần Chứng đã cho con cơ hội làm lại cuộc đời... tài sản chăm tỏi vẫn còn vẹn nguyên.
Giờ con đã biết vùng chời phía trên là Lộc của người, chứ ko phải Lộ của con.
Ps: Tạ vía sp @TuanMinh, đn về phò anh CZ với anh Ê Mứt. Anh Petri ko hợp vía rồi. Hẹn ngày tái ngộ sp. :114:
Em cũng thấy tư duy anh Petri không thể theo kịp anh Chán rồi; Anh E Mút luôn đứng giữa ranh giới thiên tài và Ác Quỷ nên rất hợp với Anh.
Em Chân thành chúc anh sẽ mang thật nhiều $ về túi mình. :1178:

Back