Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Haha, 1 cú lừa chăng, em mong chiết khấu sâu tý làm vòng mới

Sent from my iPhone using Tapatalk
aLong có nói rồi, nếu tt mà chết thì HPG là người đi sau cùng :24:
kiểu như dvc vừa đưa tin lên fb vụ này :19:

Last edited:
Dạ ko có đủ thông số của Bác Dương nên em ko biết ạ.
Em mò cách khác, nó bảo: 1 tan nát, 2 ăn sạch. Đợi 2021 xem sao?
Anh ko biết về vụ này, nhưng anh ấy có các con học giỏi và đầu tư cho các con học hành bài bản hơn các bác khác nhiều lắm.
Anh biết con gái anh ấy tốt nghiệp MBA USC, đang làm trợ lý CT.
Có cách nào xem lá số của hai con của anh ấy nhỉ, vẫn hay hơn là xem lá số anh ấy ko?

Anh ko biết về vụ này, nhưng anh ấy có các con học giỏi và đầu tư cho các con học hành bài bản hơn các bác khác nhiều lắm.
Có cách nào xem lá số của hai con của anh ấy nhỉ, vẫn hay hơn là xem lá số anh ấy ko?
nếu mà theo dõi các truyện phong thủy của bọn Tàu thì có 1 chi tiết là chúng ta ko nên tiết lộ ngày, giờ, sinh

Mrk bg ko có lên xuống đồng loạt, Vni nhìn cho vui thoại các cccm. Ẻm nào lên vẫn lên, chưa chạy sẽ chạy. Nhiều em vẫn còn mò váy :10:

Dạ,
Nếu mình bác Dương thì em thấy bình thường. Nhưng lại có thêm bác Phú nữa đâm ra hay hay.
Sáng nay nghe tin anh ktxd báo bác Dương lụm xong HNG, thì e mới cảm thán. Lí do: 2020 anh Dương đã vô vận mới, tới 2021 anh Phú và anh Đức qua vận mới. (nghĩ trên đời làm gì có chuyện trùng hợp đến vậy??? Nên em theo dõi sát xem nó ra răng!)

aLong có nói rồi, nếu tt mà chết thì HPG là người đi sau cùng :24:
kiểu như dvc vừa đưa tin lên fb vụ này :19:
Tuỳ vị thế của bạn DVC đó sẽ thay bỉm phù hợp thôi, chứ cách đây hai hôm đội đó rũ anh Short khi VNI chạm 1032.

nếu mà theo dõi các truyện phong thủy của bọn Tàu thì có 1 chi tiết là chúng ta ko nên tiết lộ ngày, giờ, sinh
Lộ thì Thầy cũng tịt mù thôi anh. Mọi lý thuyết đều màu xám cả. Túm gọn lại là Cờ Bạc hết cả thảy...kkk

Lộ thì Thầy cũng tịt mù thôi anh. Mọi lý thuyết đều màu xám cả. Túm gọn lại là Cờ Bạc hết cả thảy...kkk
cái này huyền bí lắm e ạ, ko phải đơn giản như bề ngoài mình nhìn
có thể đoán đc lá số của người, thì cũng có thể dựa vào lá số để hại người
Tuỳ vị thế của bạn DVC đó sẽ thay bỉm phù hợp thôi, chứ cách đây hai hôm đội đó rũ anh Short khi VNI chạm 1032.
ý là cậu ta ko hiểu bản chất vấn đề của việc giảm sản lượng là tốt hay xấu

cái này huyền bí lắm e ạ, ko phải đơn giản như bề ngoài mình nhìn
có thể đoán đc lá số của người, thì cũng có thể dựa vào lá số để hại người

ý là cậu ta ko hiểu bản chất vấn đề của việc giảm sản lượng là tốt hay xấu
Anh gọi điện cho lái đánh về 33-34 đi ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Back