Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

chưa xác định được cú giảm này là ntn mà các thầy bắt dao rơi sớm nhỉ
trong khi phía trước là 1 khoảng trống mênh mông :19:
Các thầy ấy đang say đòn mà. Mình mà là MMs, mình kéo chiều xanh, mai lại dập cho vài nhát xen kẽ kéo. Ra tết cho sập vài phiên là bà con nôn hết. Những lúc như thế này là dễ mất tiền nhất, nghe hơi phũ nhưng.... thật :19:

Các thầy ấy đang say đòn mà. Mình mà là MMs, mình kéo chiều xanh, mai lại dập cho vài nhát xen kẽ kéo. Ra tết cho sập vài phiên là bà con nôn hết. Những lúc như thế này là dễ mất tiền nhất, nghe hơi phũ nhưng.... thật :19:
đúng roài... cái này khác gì câu trong phim Enemy at the gates : give them hope :24:
vừa đọc được 1 câu:

Tổng kết 2020
Ông trời cho tôi rất nhiều cơ hội kiếm tiền trong tay nhưng chưa lần nào tôi nắm bắt đc.
Còn ông trời chỉ cho vài cơ hội làm thằng ngu thì lần nào cũng nắm bắt đc còn làm rất tốt

đúng roài... cái này khác gì câu trong phim Enemy at the gates : give them hope :24:
vừa đọc được 1 câu:

Tổng kết 2020
Ông trời cho tôi rất nhiều cơ hội kiếm tiền trong tay nhưng chưa lần nào tôi nắm bắt đc.
Còn ông trời chỉ cho vài cơ hội làm thằng ngu thì lần nào cũng nắm bắt đc còn làm rất tốt
:3smiley_vn7:

@Sutj thầy ơi :21::21:
Bán không hết, vẫn có tí gối đầu :1:
Nghe anh Chim anh KTXD chốt em cũng phải chốt chứ nào dám làm anh hùng anh ei; Giữ lại GIL DGW để qua năm có cổ mà theo nhưng em nghĩ tt vẫn là pha test đáy , dù cho sóng lớn thế nào thì các anh cũng ko thể 1 nhịp phân phối hết hay 1 nhịp có thể gom đủ
Đã cho mèo thành hổ còn muốn phượng hoàng thì hơi quá ạ
:3D_11::3D_11:

VN30 các Anh đạp lấy hàng nhốt kho ra năm cho thuê bán khống à cá thầy :21:

TT giảm rất chi là lành mạnh các thầy nhỉ, chờ test đáy có thành công hem và Cỗ mèo lần tới dư lào thoai :19:
Có GAP chút xíu chỗ 1075 lấp xong rồi anh, ko biết test đáy nữa không?. Mai giảm test lại đáy nhiều anh ăn tết vẫn tâm tư lắm =)))

Back