Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Mình thì cứ đến khoảng giá nào đó thì mua, dưới khoảng đó thì thôi, trên khoảng đó cũng thôi. Không biết thế nào là tiền ra vào.
Dạ đánh ra đánh vào cũng mệt lắm Thầy. Em thấy những người có tuổi hoặc là thân thể gầy gò, body xương xẩu... thì nên học chị Ngộ của em, khoẻ ru.
Thích thì mềnh xem bảng, không thích thì đi hẹn bạn bè, giải ngố cho tụi nó về tài chén, về chứng trường. Truyền bí kíp võ công...
Hôm nào vui thì lên giường đánh một giấc tới 1h30 dậy, hôm nào hạnh phúc thì ngủ gật luôn trên ghế khỏi dậy cũng chả sao...
Bảng với cả chảt, với cả tiền, thậm chí là lá số, chỉ để tìm niềm vui, khơi gợi chủ đề nơi Phố Gió...cùng bằng hữu nâng chén Phạt Sầu.
=> Làm được vậy, tự nhiên giàu ạ. Chứng đâu có phức tạp? Càng đơn giản càng dễ xơi.

Lúc em nở hồi lên 1170, ace ai cũng mong mõi nó sập lần nữa để múc, bây giờ nó sập mọi người khóc lóc là sao? :109:
Lúc ý tưởng F0 nó thật thà, lấy 80k tỷ kéo em qua khỏi núi... Ai dè giờ mới thấy là nó Bad Boy quá ạ.
Mà giở em mới ngộ ra là: Chả F0 nào ở đấy cả. F0 míu gì mà oánh từ chart cho đến Fa, cho đến PR báo chí mượt như sáp con gà???

PHR yếu nhỉ
SZL e thấy đây là cơ hội thanh lọc cổ đông. Tây nay múc 47K rồi :)

• Like
Reactions: TTN
Back