Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

@Chán: thằng vua nào cũng nói thiên hạ của người trong thiên hạ, ko của riêng ai, nhưng có duyên phận thì nó vẫn xí chỗ cho bằng dc.
Chứng trường của chứng sỹ chứ ko của riêng ai, nhưng thằng nào cũng nhăm nhe thịt thằng bên cạnh. Những điều trông thấy mà đau đớn lòng, thịt ngắn hay thịt dài thì nó vẫn là lấy miếng bên này đáp sang bên kia :2cool_hell_boy:

@Chán: thằng vua nào cũng nói thiên hạ của người trong thiên hạ, ko của riêng ai, nhưng có duyên phận thì nó vẫn xí chỗ cho bằng dc.
Chứng trường của chứng sỹ chứ ko của riêng ai, nhưng thằng nào cũng nhăm nhe thịt thằng bên cạnh. Những điều trông thấy mà đau đớn lòng, thịt ngắn hay thịt dài thì nó vẫn là lấy miếng bên này đáp sang bên kia :2cool_hell_boy:
Vâng Thầy, nhưng nó có thịt em thì cũng thịt được mớ xương khô thôi...
Nó muốn thịt thì kiếm anh chị em, bắp & cơ đầy đủ... Bao giừ nó thịt xong anh chị em, thì em bỏ chạy cũng kịp. :21:

Nó muốn thịt thì kiếm anh chị em, bắp & cơ đầy đủ... Bao giừ nó thịt xong anh chị em, thì em bỏ chạy cũng kịp. :21:
Phải cái anh cổ tay to bằng 2 bắp đùi anh ko?

lúc tt lên các thầy ai cũng khoe lãi các kiểu, còn :2004: loạn xì ngầu có ai nghĩ là mình đang thịt của thằng kế bên chưa :24:
cuộc sống là không chờ đợi cơn bão qua đi
mà phải học cách khiêu vũ dưới cơn mưa :19:

lúc tt lên các thầy ai cũng khoe lãi các kiểu, còn :2004: loạn xì ngầu có ai nghĩ là mình đang thịt của thằng kế bên chưa :24:
Em tin anh, cho em tầm sư học đạo với ạ :((, mãi chưa được đổi avatar tóc đỏ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Dạ anh, mọi lí thuyết đều màu tro xám cả ạ. Kể cả lí thuyết thương thằng bên cạnh...
Em cứ ngoi lên này, nhìn các anh chị còn nhảy nhót còn hứng giá hời, là em con yên tâm follow. Bao giờ xóm mình tối om như quán Thiền thì mới hết ăn được ạ.

Back