Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Rõ hơn là BDS Bình Dương, Đồng Nai BRVT :19:
Ngậm đất là thành Winners cả ạ, hà cớ gì phân ranh...phân lô.
Như Quýt ca ấy ạ, trùm đất biển, đất tỉnh thành, dự án hoàn thành cả chứ đùa đâu ạ...
Giờ mà nhả đất, thì chả biết ngậm món gì cho lại, kể cả ngậm sâm Thầy nhỉ!

Như Quýt ca ấy ạ, trùm đất biển, đất tỉnh thành, dự án hoàn thành cả chứ đùa đâu ạ...
Quýt ca tầm anh mới hiểu đc chứ tầm em thì từ chối hiểu ạ =)) Quá cao so với em anh ợ

:21::21::21:

Mấy con cao su đất cho không còn chả tăng nữa là buôn :21:
À đất của VRE là mua luôn rồi hay thuê 50 năm ấy nhỉ. Em nhớ hơn 1 năm trc có 1 bạn trưởng phòng Tư vấn đầu tư có định giá 13x, cũng nói là đất của VRE. Mà giờ giá vẫn lẹt đẹt 3x :))

Quýt ca tầm anh mới hiểu đc chứ tầm em thì từ chối hiểu ạ =)) Quá cao so với em anh ợ
Dạ, Quýt dày cần Móng nhọn Thầy ợ. Từ chối hiểu là quyết định cực kỳ sáng suốt. Điều nì càng trứng tỏ cái chất của F0 ngày nay hơn hẳn ngày xưa.
Ngày xưa mà F0 (như em chẳng hạn), ảnh lùa lên Sao Hoả luôn ý... đoạn ROS 200k/cổ...rồi cắm về lại 2k/cổ.
:20::20::20:

À đất của VRE là mua luôn rồi hay thuê 50 năm ấy nhỉ. Em nhớ hơn 1 năm trc có 1 bạn trưởng phòng Tư vấn đầu tư có định giá 13x, cũng nói là đất của VRE. Mà giờ giá vẫn lẹt đẹt 3x :))
Các Trung Tâm thương mại của VRE hầu hết đều thuộc sở hữu của VRE em nhé.
Trừ một vài chỗ chờ làm thủ tục.
Nhưng theo quy định thì TTTM có thời hạn 50 năm

Với mức lợi nhuận kỷ lục trong quý 4, Hòa Phát lần đầu tiên ghi nhận tới 4.660 tỷ đồng lợi nhuận sau thuế, gấp 2,42 lần cùng kỳ năm trước. Cả năm 2020, Hòa Phát đạt 13.506 tỷ đồng lơi nhuận sau thuế.
https://www.hoaphat.com.vn/tin-tuc/...oa-phat-dat-tren-13-500-ty-dong-nam-2020.html
Hôm qua vừa tính thử HPG, phải nói anh Long đại tài.
Với VCSH năm 2008 là 3.124 tỷ, sau 12 năm mỗi năm kiếm lợi nhuận gấp 5 lần số vốn anh ấy bỏ ra ngày ấy.
Tăng vốn năm 2017 thì bù trừ với cổ tức nhận được nên sự thực là ko phải bỏ thêm vốn.

Back