Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

tt sẽ có hồi, nhưng a ứ tin là vào sóng mới
dùng trụ để control dao động thì chưa bao giờ là tin cậy :1:
Nó thuộc về phạm trù vía anh ơi. Thuộc thế giới bên kia...
Như em cũng bất ngờ, cũng trả tin là TT tạo váy để đi lên...
Em còn đang nghĩ rớt thêm 200 ₫ nữa. Mà tự dưng ông sp hiển linh, làm bất ngờ quá xá...huhu

Sắp tới giai đoạn chỉ số VNI có thể sw nhưng cổ riêng lẻ phân hóa đi lên vẫn nhiều vì dòng tiền ko rút ra, chỉ cần câu chuyện hay và Chart đẹp thôi =))
Anh TM có lý của ảnh =)) Em tin ảnh
Giờ là lúc soi các con hàng có nội lực và tiềm năng thực sự hay không. Qua rồi cái đoạn cả làng tốt xấu trà trộn lên hết nhờ tiền điên :1:

Ặc ặc em cò con =)) tài khoản bé tý cùng lắm t3 về cắt cái xoẹt thôi anh ui.
To bé quan trọng gì anh ơi =)) em nói cái em nghĩ thôi
Giờ là lúc soi các con hàng có nội lực và tiềm năng thực sự hay không. Qua rồi cái đoạn cả làng tốt xấu trà trộn lên hết nhờ tiền điên :1:
Chuẩn anh. Mất thêm ít T để dòng tiền định hình lại

.....
Như em cũng bất ngờ, cũng trả tin là TT tạo váy để đi lên...
Em còn đang nghĩ rớt thêm 200 ₫ nữa. ....huhu
kể từ ngày sàn bị hang up and on là đã cho dấu hiệu of nhiều dấu chân "bất ngờ" , hẳn phải có 1 lượng lệnh dc rải đều các bước với KL đặt khá cao- đồng đều & liên tục nên mới dẫn đến sự cố xử lý of hệ thống bị treo & nghẽn. Điều đó cho thấy có sự xuất hiện of các con quái thú HTF + dòng tiền hoàn toàn mới.
hiện tượng giao dịch, diễn biến bảng điện, cách thức giá đi (lên/ xuống) ẩn chứa nhiều bất ngờ và khó dự đoán khác với histories. khi HTF xuất hiện, là có khái niệm KL ảo....
vì lẽ đó mà tt sẽ khó lường hơn so với lịch sử of nó. đồng nghĩa nó sẽ biến động khôn lường và tính cờ bạc "rủi ro cao" theo cách high risk-high return or "ăn cả ngã về ko".
tuy nhiên, lưu ý là dù thế nào cũng ko thể vượt qua dc cái phân tích of dấu vết qua volum, traders nên luôn bám sát volum để ko bị cuốn vào hành động of giá.
1 vài ý kiến nhìn nhận mang tính cá nhân chủ quan, cùng chia sẻ với mn để cùng có thêm nhiều cái nhìn khác.

kể từ ngày sàn bị hang up and on là đã cho dấu hiệu of nhiều dấu chân "bất ngờ" , hẳn phải có 1 lượng lệnh dc rải đều các bước với KL đặt khá cao- đồng đều & liên tục nên mới dẫn đến sự cố xử lý of hệ thống bị treo & nghẽn. Điều đó cho thấy có sự xuất hiện of các con quái thú HTF + dòng tiền hoàn toàn mới.
hiện tượng giao dịch, diễn biến bảng điện, cách thức giá đi (lên/ xuống) ẩn chứa nhiều bất ngờ và khó dự đoán khác với histories. khi HTF xuất hiện, là có khái niệm KL ảo....
vì lẽ đó mà tt sẽ khó lường hơn so với lịch sử of nó. đồng nghĩa nó sẽ biến động khôn lường và tính cờ bạc "rủi ro cao" theo cách high risk-high return or "ăn cả ngã về ko".
tuy nhiên, lưu ý là dù thế nào cũng ko thể vượt qua dc cái phân tích of dấu vết qua volum, traders nên luôn bám sát volum để ko bị cuốn vào hành động of giá.
1 vài ý kiến nhìn nhận mang tính cá nhân chủ quan, cùng chia sẻ với mn để cùng có thêm nhiều cái nhìn khác.
Ối chời... F0 mà tư duy đánh chứng siêu việt kiểu này, thảo nào em bị lừa lên đỉnh đồi gió hú. :20:
Vài dòng sẻ chia, của Fn, mong F0 và bằng hữu xông lên giải cứu.:101:

A có thể chia sẻ rõ hơn cách nhìn về volum đc ko ạ. Tks anh

Back