Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Dạ, em có tội với Chị Ngộ quá. Nhưng thôi chị ạ, coi như trời ban lộc, ban đầu định múc 50k cổ, thì giờ mình phân bổ lên hẳn 100k cổ bù vô... Có lí ko ạ?
View của người sở hữu 100k VRE
Từ năm 2018 các hãng bán lẻ mới được phép trực tiếp kinh doanh tại thị trường VIệt Nam.
Thứ nữa là TTTM ngày càng chứng tỏ ưu thế vượt trội so với cửa hàng mặt phố như: chỗ đỗ xe, có nhiều nhãn hàng tập trung một địa điểm...

Thời đại kim tiền, oánh thuế cổ tức cổ phiếu 5%
Tại sao ko tìm những mã trả cổ tức bằng tiền tươi thóc thật. Các mã đã tăng cao quá rồi, chọn những mã tiềm năng với nhiều tiền hehe

Sent from my iPhone using Tapatalk

Tại sao ko tìm những mã trả cổ tức bằng tiền tươi thóc thật. Các mã đã tăng cao quá rồi, chọn những mã tiềm năng với nhiều tiền hehe

Chốt giá của ngày giao dịch không hưởng quyền hay ngày nào em nhỉ?
Lười đọc.

Từ năm 2018 các hãng bán lẻ mới được phép trực tiếp kinh doanh tại thị trường VIệt Nam.
Thứ nữa là TTTM ngày càng chứng tỏ ưu thế vượt trội so với cửa hàng mặt phố như: chỗ đỗ xe, có nhiều nhãn hàng tập trung một địa điểm...
Hadilao, Uniqlo,... vào mà ăn được, thì khối anh F1, F2 đu theo chị ạ, ko sợ trống mặt bằng.
Mô hình của anh V tới giờ khá thành công dzồi. Tỷ lệ sáng đèn xung quanh mí chỗ ảnh xây xong cao lém.Nhảy lầu hay tự vẫn cũng bị ém nhẹm, ko lên báo chính thống bao rờ. Chung cư xây xong cứ gọi là x2 so với giá gốc CĐT.
Bán lẻ thì cần nhiêu đó là cảm thấy hạnh phúc dzồi chị... Đánh giá lại giá trị BĐS cho 1.6tr m2 phù hợp với gia thị trường thì chắc cũng phải x2 giá trị sổ sách.
Ôi, nói trung... là nhìn đâu cũng đẹp, mỗi cái giá là trưa đẹp...

Ngân sách đang thủng lỗ chỗ nên các con bạc ráng chịu nha :24:
Stock split mà cũng đánh thuế được, đúng hài, ai bảo cứ dùng từ cp thưởng cơ :21:

Nhìn cổ đất chạy mà thèm :((
Mịa bọn nào đè Vinhomes của đại ca

• Like
Reactions: TTN
Back