Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Dạ, nó có cả robot chơi luôn. Vãi toè bọn tay to. Chênh lệch 30 giá, tụi nó tha hồ rỉa ạ.
Đúng là người giàu nó hành động khác xác người nghèo. Buồn vô đối... :(
trong điều kiện nâng hạng thì T0 là 1 cái bắt buộc
nên nếu đc áp dụng, thì bọn Tây nó mang robot vào trading thì còn tởm nữa

Lần đầu em chơi trò mua cp đầu tư, short PS, mua vàng cất.
Đúng là bước qua ngưỡng tuổi mới có khác.
Anh cho em vay tiền tạm 1 tháng được ko ạ, em múc cổ để đầu tư lại, kỳ này vuột mất là anh Chà ảnh bỏ rơi luôn, ko đón lên xe nữa...
Sau vía thần tài em bán vàng trả lại anh ạ.

thì Anh cứ nghĩ con nào có thiên thời tốt như HPG , DHC cũng vậy đó ạ, tq kiểm soát khí thải và hạn chế nhập khẩu giấy phế liệu
Về ngành giấy thì Việt nam chỉ cung cấp giấy in văn phòng loại trung bình(loại giấy fort) (bãi bằng, xương giang, việt trì ...) và 1 số loại carton chất lượng thấp. Sản lượng cung cấp chưa đến 1/3 nhu cầu.
Giấy Couche, Duplex, Ivory, Kraf... nói chung giấy bao bì chất lượng cao đều nhập khẩu 100%, nhập từ Hàn quốc là chủ yếu (chất lượng tốt), Thái lan, Indoenesia.
Giấy carbonless thì nhập từ Malay (chất lượng cao), Indo và trung quốc (chất lượng thấp hơn).
Giấy fort cũng nhập khẩu khoảng hơn 1/2 so với nhu cầu thực và nhập chủ yếu từ Indonesia, Thái lan.
Giấy Nhật thì Việt nam ít tiêu thụ vì nó không trắng.
Năm 2016 trung quốc đã hạn chế và gần như cấm sử dụng giấy tái chế, thời điểm đó Trung quốc qua vét sạch giấy ở Việt nam (chủ yếu giấy carton). Hiện tại cũng vậy, do giấy carton VN giá rẻ hơn các nước khác.
Do phong trào không sử dụng túi nhựa nên nhu cầu chuyển qua túi giấy kraf, do đó DHC mở nhà máy sx giấy kraf thì rất đúng thời điểm.
Còn bản thân DHC như thế nào thì mình không rành. Đó là một số thông tin về ngành giấy.

trong điều kiện nâng hạng thì T0 là 1 cái bắt buộc
nên nếu đc áp dụng, thì bọn Tây nó mang robot vào trading thì còn tởm nữa
Sợ robot vãi chưởng anh ạ, người thì mình còn bói vía được, hoặc sai còn sửa kịp vì handmade thì nó chậm lụt. Robot nó oánh thì chả biết đường nào mà lần. Lúc hiện lên bảng thì đã xong xuôi. :(

Về ngành giấy thì Việt nam chỉ cung cấp giấy in văn phòng loại trung bình(loại giấy fort) (bãi bằng, xương giang, việt trì ...) và 1 số loại carton chất lượng thấp. Sản lượng cung cấp chưa đến 1/3 nhu cầu.
Giấy Couche, Duplex, Ivory, Kraf... nói chung giấy bao bì chất lượng cao đều nhập khẩu 100%, nhập từ Hàn quốc là chủ yếu (chất lượng tốt), Thái lan, Indoenesia.
Giấy carbonless thì nhập từ Malay (chất lượng cao), Indo và trung quốc (chất lượng thấp hơn).
Giấy fort cũng nhập khẩu khoảng hơn 1/2 so với nhu cầu thực và nhập chủ yếu từ Indonesia, Thái lan.
Giấy Nhật thì Việt nam ít tiêu thụ vì nó không trắng.
Năm 2016 trung quốc đã hạn chế và gần như cấm sử dụng giấy tái chế, thời điểm đó Trung quốc qua vét sạch giấy ở Việt nam (chủ yếu giấy carton). Hiện tại cũng vậy, do giấy carton VN giá rẻ hơn các nước khác.
Do phong trào không sử dụng túi nhựa nên nhu cầu chuyển qua túi giấy kraf, do đó DHC mở nhà máy sx giấy kraf thì rất đúng thời điểm.
Còn bản thân DHC như thế nào thì mình không rành. Đó là một số thông tin về ngành giấy.
cảm ơn Anh rất nhiều ạ

Sợ robot vãi chưởng anh ạ, người thì mình còn bói vía được, hoặc sai còn sửa kịp vì handmade thì nó chậm lụt. Robot nó oánh thì chả biết đường nào mà lần. Lúc hiện lên bảng thì đã xong xuôi. :(
bọn fund dùng AI đánh CK thì thằng nào vào được lệnh trước là win
nên nó đẻ ra cái trò nano-second trong CK
mà để nhanh hơn thằng khác thì điều kiện đầu tiên là máy chủ đặt càng gần SGD CK càng tốt
ngta giờ dùng thuật toán đánh đi đánh lại cả tỷ vòng, chờ các thầy bói xong ra kq thì end game :24:

Con Bull này mạnh lắm, đập chục lần mới ngã cơ, huống chi đây mới 1 lần...trừ phi...trừ phi có hòn tuyết lăn là lệnh bán ko được do đơ bảng.
Bull điên lắm anh ạ... đá lăn cũng mếch sợ huống gì tuyết lăn anh? Tuyết lăn thì húc luôn tuyết.
Mà anh có bạn bè nào ko oánh chứng, mang tiền gửi tiết kiệm ko ạ, em vay 1 tháng, trả lãi =1.5 lần lãi bank.

mà để nhanh hơn thằng khác thì điều kiện đầu tiên là máy chủ đặt càng gần SGD CK càng tốt
ngta giờ dùng thuật toán đánh đi đánh lại cả tỷ vòng, chờ các thầy bói xong ra kq thì end game :24:
Dạ anh, thế nên em bỏ bói luôn ạ, ko ứng dụng vô trading với robot được. Bói để giải trí, giải sầu thôi anh...

bữa ts Giang Lê có thống kê, năm nay các quantative fund có tỷ suất vượt trội

Back