Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

em không biết nên đang đi hỏi nè.
Với khu công nghiệp ở phía bắc có thằng nào ngon hả anh, mấy thằng bạn e kêu bên nhật qua tìm khu công nghiệp mà đang chê ở nam giá cao quá :D.
Phía Bắc hỏi ông phía Bắc chứ, còn thực ra Bắc chỉ đánh cảng, còn Nam đánh KCN mới chuẩn, mấy ông ngoài kia giải phóng dc còn lâu.

Dại gì đánh cược ngược trend khi mình có kèo chắc ăn ạ?
Múc E1VF30 kèm Short F2101. Đợi đúng ngày thì thanh lý, kệ thị trường tăng giảm.
Kèo đầu tiên chơi theo style cụ Thorp. Kiếm bánh mì thôi anh.
Anh thấy ko gì chắc ăn, nên mỗi ngày thả S 2 HD F2.Cho 10p

Anh thấy ko gì chắc ăn, nên mỗi ngày thả S 2 HD F2.Cho 10p
Sao ko chắc ạ? Bọn nó cùng phái sinh trên danh mục VN30 mà anh? Lại đang lệch 25-30 points.
Cơ mà anh short một chiều thì ăn dày hơn.
Em đọc sách cụ Thorp bao lâu, nay mới có cú ứng dụng...let it be. waitting to 21/01. :21::21::21:

Nhưng BWE cũng không phải hàng tăng trưởng nhanh.
Hợp với các ông bà cẩn trọng thôi.
Em vẫn giữ TDM ăn theo bã mía, còn thấy BWE đoạn nào ngon thì cũng ko chê. TDM giống APC, cứ hàng lạ lùng tt ko săn lùng thôi nhưng ko tệ.

Sao ko chắc ạ? Bọn nó cùng phái sinh trên danh mục VN30 mà anh? Lại đang lệch 25-30 points.
Cơ mà anh short một chiều thì ăn dày hơn.
Em đọc sách cụ Thorp bao lâu, nay mới có cú ứng dụng...let it be. waitting to 21/01. :21::21::21:
Em chia lệnh ra cho nhiều phiên trong plan của em sẽ có bq giá tốt hơn đi 1 lệnh.Vì chưa chắc giá ngày mình đi lệnh là giá tốt nhất.

Em chia lệnh ra cho nhiều phiên trong plan của em sẽ có bq giá tốt hơn đi 1 lệnh.Vì chưa chắc giá ngày mình đi lệnh là giá tốt nhất.
Hình như anh em ta chưa hiểu ý, em đánh vầy ạ:
Short 1 hợp đồng 2101 @1199
Buy 1000 cổ E1VF30 @19.7
=> Đợi đến 21/01 xem sao ạ?
Ps: Đúng món này thì phải tính được tỷ số tương quan, nhưng em lừoi tính, nên thử lô chẵn xem sao!

Hình như anh em ta chưa hiểu ý, em đánh vầy ạ:
Short 1 hợp đồng 2101 @1999
Buy 1000 cổ E1VF30 @19.7
=> Đợi đến 21/01 xem sao ạ?
Ps: Đúng món này thì phải tính được tỷ số tương quan, nhưng em lừoi tính, nên thử lô chẵn xem sao!
Anh ko biết món E1 đó.
Bỏ đi.
@TTN : Có khi nào em chuyển đầu tư thì MCM hôm nay Ce?

Back