Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Sau khi đánh lên thành công NTC đội đó giờ chỉ con ch ó bảo là con gà thì đám đông nhà đầu tư cũng thấy đúng là con gà thật :24:
P/s hình như cô bé thích đùa cùng đội.
Cô bé thích đùa là mr Lê Như An. Cùng team chị ạ :)

Đội lái đang mạnh nhất thị trường hiện nay.
Kể ra, chiến lươc theo đóm ăn tàn cũng ko tồi.
Lúc em theo là tạch chị ạ :)). Gặp thời 1 tốt cũng thành công. Đợt e cầm ctr mỗi hôm -15%. Mà ko hiểu về ngành nên bỏ :))
Các a ý chuyên nghiệp lắm. Làm hẳn 1 file .ppt định giá DN xong share. Tất nhiên là định giá có đẩy lên mạnh và nhanh rồi
Ngon thế thì Viteo ko thoái 46.x nhỉ :)

Ây da, thị trường là thị trường. Thị trường không phân biệt ông A hay bà B vào mua mã này hay mã kia, theo thời gian DN vẫn cứ neo đậu ở vùng giá trị hợp lý mà thị trường trả giá cho nó. Có thể có những người nắm được "thông tin trước", và đến lúc bạn hiểu "à ra thế" thì giá đã tăng lên cao hơn rồi, hoặc đã giảm sấp mặt rồi... Chính vì vậy mới có Mô hình kỹ thuật đó, tất cả đều ít nhiều lưu vết trên mô hình, và nhà đầu tư thông minh tồn tại trên khắp thế giới đưa Dn về vị trí của nó chứ không thể cánh én làm nên mùa xuân được :D
Cho nên, sau mùa covid khi TT hồi phục trở lại, khi mua cổ phiếu em thường dựa vào thông tin công khai và lưu vết trên mô hình, chứ cũng ít khi quan tâm "con này ai đánh" - bởi vì nếu hoàn toàn đặt số phận vào tay thằng khác, thì trước sau gì cũng chết thôi =))))))

Lúc em theo là tạch chị ạ :)). Gặp thời 1 tốt cũng thành công. Đợt e cầm ctr mỗi hôm -15%. Mà ko hiểu về ngành nên bỏ :))
Các a ý chuyên nghiệp lắm. Làm hẳn 1 file .ppt định giá DN xong share. Tất nhiên là định giá có đẩy lên mạnh và nhanh rồi
Ngon thế thì Viteo ko thoái 46.x nhỉ :)
Em nghĩ anh nên coi phim Gold năm 2016 do McConaughey đóng, tuyệt vời đấy. Ai quan tâm cơ chứ, họ thừa biết vô lý miễn sao kiếm được tiền.

Back