Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

hôm qua có ai nói là IDC bán lô của a Hội bên bitexco, hình như cục này bị cấm chuyển nhượng 10 năm mà ạ
Con này sao anh. đất BD bao la nhưng em cứ thấy không hợp lắm. Nó hơi trái đường. Hạ tầng như BD đáng ra phải hơn nhiều lần như hiện nay

Nhờ Anh xem thử: 15h ngày 18/02/1989 Dương lịch. F0 100% :1:
Vãi cả lá số, giờ sinh thì ngay giao thời, giới tánh thì ko ghi rõ...
Chắc đây là ý chời, tín hiệu của chời ban... cho em Ni phá đỉnh Thầy ạ! :(

Vãi cả lá số, giờ sinh thì ngay giao thời, giới tánh thì ko ghi rõ...
Chắc đây là ý chời, tín hiệu của chời ban... cho em Ni phá đỉnh Thầy ạ! :(
Giới Tính Nam. SR anh. chưa khi nào xem bói nên ko biết yêu cầu nhưng thông tin gì

Giới Tính Nam. SR anh. chưa khi nào xem bói nên ko biết yêu cầu nhưng thông tin gì
Em xin thêm thông tin là 3 chữ cái chủ lực trên sòng nữa ạ. Giờ giao dịch mà bói với toán thì bị ăn bộp ngay Thầy ơi. Hết giờ phân giải ạ!

Dư địa tăng giá của SZL lớn hơn VRE mà.
Em ý kiến tí là dư địa tăng nhiều hơn không có nghĩa là mạnh hơn thời điểm này. Vậy tại sao chế không dành cục tiền ấy huých con VRE 1 phát rồi chốt dư ra 1 khoản quay lại mua được nhiều zz (vẫn đang ngủ ngon) hơn.
Như anh Năng idol của anh Chim, cứ đem 100 ra hù dọa bà con suốt mà vẫn mốt hai mốt. Yếu hơn Thị Nở thấy rõ :10:

Em ý kiến tí là dư địa tăng nhiều hơn không có nghĩa là mạnh hơn thời điểm này. Vậy tại sao chế không dành cục tiền ấy huých con VRE 1 phát rồi chốt dư ra 1 khoản quay lại mua được nhiều zz (vẫn đang ngủ ngon) hơn.
Như anh Năng idol của anh Chim, cứ đem 100 ra hù dọa bà con suốt mà vẫn mốt hai mốt. Yếu hơn Thị Nở thấy rõ :10:
Chế ko quen nhồi kiểu tăng mạnh, chỉ thích nhồi khi đi ngang thôi.

Back