Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

vâng,e ghi nhận ý kiến phê bình của a,nhưng full MG thì cũng lên chọn cách an toàn cho mình.còn tiền là còn cơ hội.cũng tùy từng cổ cánh chứ cổ nó nhiều như quân nguyên,mua bao nhiêu chẳng có vấn đề là giá nào thôi a.ko sợ hết hàng chỉ sợ hết tiền
Anh thích suy đoán và chứng tỏ mình khôn hơn TT, nhưng bạc già nhiều lúc không bằng gà son

Sent from my iPhone using Tapatalk

vâng,e ghi nhận ý kiến phê bình của a,nhưng full MG thì cũng lên chọn cách an toàn cho mình.còn tiền là còn cơ hội.cũng tùy từng cổ cánh chứ cổ nó nhiều như quân nguyên,mua bao nhiêu chẳng có vấn đề là giá nào thôi a.ko sợ hết hàng chỉ sợ hết tiền
Dạ anh,
Em nghĩ khúc này mình nên chuyển quân ra khỏi cổ hạng nặng, đầu tư vô cổ ngành khai thác đá.
Lí do: thế nào sắp tới nhà nhà, người người cũng thi nhau ném đá, bất kể thị trường tăng giảm.
Khuyến nghị: C32, full margin & hold til die!

Dạ anh,
Em nghĩ khúc này mình nên chuyển quân ra khỏi cổ hạng nặng, đầu tư vô cổ ngành khai thác đá.
Lí do: thế nào sắp tới nhà nhà, người người cũng thi nhau ném đá, bất kể thị trường tăng giảm.
Đúng, ngành đá cũng hay anh ơi, mỏ đá giờ cũng hiếm

Anh thích suy đoán và chứng tỏ mình khôn hơn TT, nhưng bạc già nhiều lúc không bằng gà son

Chuẩn em. Tất cả những cụ tự mãn suốt ngày dự đoán thị trường đều trước sau bị ăn vả hết.
Chỉ có một niềm tin bất diệt rằng mình cũng ngu mà thị trường cũng ngu thế là chả cần làm gì cả, để mọi thứ tự vận động như nó vốn vậy.

vâng ạ.cứ chốt xong lại phải mua với giá cao hơn nó cũng ác thiệt,mất đủ thứ luôn.
Trader cần ăn chênh lệch giá, mua cao bán cao hơn quan trọng gì đâu.
Thầy cứ mua bán tùy hỷ, mình sướng là được. Vô tư đê, hòa cùng khí thế cách mạng của F0 tạo thanh khoản cho TT, tăng thu cho Cty CK và cục thuế. Ích nước lợi nhà :21::21:

Chuẩn em. Tất cả những cụ tự mãn suốt ngày dự đoán thị trường đều trước sau bị ăn vả hết.
Chỉ có một niềm tin bất diệt rằng mình cũng ngu mà thị trường cũng ngu thế là chả cần làm gì cả, để mọi thứ tự vận động như nó vốn vậy.
Người ta rúi tiền cho thì cự ngậm mà ăn, cứ bô bô nên bị ghét, để im để các anh làm việc, hehe

Manh sư quả nhiên cao thủ thật. Tệ hạ bái phục, bái phục tài nghệ của Ngài.
Ps: Tệ hại hành tẩu giang hồ luyện công, vừa hành khất vừa học theo manh sư luận mệnh ạ!
Sách gì thế Cào? 8 tự này còn cả đống thông tin mà không đoán ra, cần luyện nhiều hơn. Quý ở trụ tháng đúng ra phải đoán ngay là phụ nữ đẹp nhưng gặp Kỷ lại không dám phán bừa.

Dạ anh,
:21::21::21:

Trader cần ăn chênh lệch giá, mua cao bán cao hơn quan trọng gì đâu.
Thầy cứ mua bán tùy hỷ, mình sướng là được. Vô tư đê, hòa cùng khí thế cách mạng của F0 tạo thanh khoản cho TT, tăng thu cho Cty CK và cục thuế. Ích nước lợi nhà :21::21:
các cổ cứ xa luân chiến nhìn cũng kinh a nhỉ,nhưng lộc tới nhà ai người đó hưởng.số ít lộc muốn nhiều cũng ko được.chúc các a chị may mắn .e lượn

Back