Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Chắc gì mời được anh, chém cho bõ,...:24::24::24:
Anh nghĩ là giám đốc body 6 múi dân thể thao cự phách như em mời là chế sang ngay đấy, gì chứ chế quý ông em giám đốc khỏe mạnh đẹp trai này lắm :24::24::24:
Lần trước không những sang cafe với em giai đẹp còn cắp nách thêm chị giám đốc chi nhánh CTG tiền đầy túi sang làm quen còn gì :24::24::24:

Định dậy các thầy cô để các thầy cô truyền đạt lại cho sinh viên mà xem ra đội đó khó tiếp thu quá :24::24::24:
Chọn đội dễ thay đổi, dễ đón nhận cái mới đi chị. Xem như cổ vũ, ủng hộ cho một thế hệ F0 tiềm năng.

Anh nghĩ là giám đốc body 6 múi dân thể thao cự phách như em mời là chế sang ngay đấy, gì chứ chế quý ông em giám đốc khỏe mạnh đẹp trai này lắm :24::24::24:
Lần trước không những sang cafe với em giai đẹp còn cắp nách thêm chị giám đốc chi nhánh CTG tiền đầy túi sang làm quen còn gì :24::24::24:
Đại ka, ai lại bóc mẽ kinh quá :24::24::24:

Để thu hút được đám đông quần chúng thì câu chuyện phải càng dễ hiểu càng tốt nên lợi nhuận cao đột biến là 1 tiêu chí hay được dùng, lái kể chuyện thật ngọt và tạo thanh khoản nữa là xong :1:

Mấy cha nội dạy TA lấy đâu ra khẩu quyết này như Mod :3D_11:

Em tưởng style của chị Ngộ là body mình dây, và thêm cái chán sói... như ông Lý Gia Thành.
Hoá ra chị Ngộ vẫn mê giai 6 múi ạ... chắc em phải đăng ký lớp tập gym, mới mong được thu nhận làm đồ đệ.

Toàn phân tách màu hồng xong lại chờ giá thấp... Kiểu treo củ cà rốt trước mặt con la ấy chị ơi.
Đây là Tâm Pháp nhập môn của phái ta chăng? Kiểu như trước khi luyện công thì phải Th iên sắc
Công nhận chị em thật ảo diệu =)) phân tích giá toàn x2 mà ko mua cứ phải đòi nó giảm 50% mua mới bõ hut hut hut :17::17::17:

Back