Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Hôm qua thấy ra báo cáo lỗ mà cuối phiên vẫn tăng, chị mua hộ cho anh chị 3k ATC.
Giờ canh giảm rồi mua thêm.
Lúc thị trường lên cơn điên, ko cần quan tâm đến đạo đức mà là có dự án để đếm cua.
Cái này KBC ko thiếu :1:
Đúng rồi, tiền nhiều để làm gì :19:
Mà 2 con anh Tỷ dạo này chart cũng đẹp dần lên rồi, chế chắc sắp thoát kẹp và đếm lãi thôi :21:

Hôm qua thấy ra báo cáo lỗ mà cuối phiên vẫn tăng, chị mua hộ cho anh chị 3k ATC.
Giờ canh giảm rồi mua thêm.
Lúc thị trường lên cơn điên, ko cần quan tâm đến đạo đức mà là có dự án để đếm cua.
Cái này KBC ko thiếu :1:
Kể từ cuối năm ngoái e để ý đội lái với ctck chi phối và lái cổ phiếu nhiều rồi á chị, tại có nhiều nguoi quen của em có pm hỏi e mấy con lạ hoắc lạ huơ, thanh khoản toàn trung bình 100k -500k 1 phiên.
Xong em hỏi thì bảo là môi giới nói sắp có lái vào mua đi :)).
Và e theo dõi thì hầu hết bọn đó đều tăng mạnh =)).

Kể từ cuối năm ngoái e để ý đội lái với ctck chi phối và lái cổ phiếu nhiều rồi á chị, tại có nhiều nguoi quen của em có pm hỏi e mấy con lạ hoắc lạ huơ, thanh khoản toàn trung bình 100k -500k 1 phiên.
Xong em hỏi thì bảo là môi giới nói sắp có lái vào mua đi :)).
Và e theo dõi thì hầu hết bọn đó đều tăng mạnh =)).
ừ, cuộc sống muôn màu.

Trên TTCK càng dễ, các cổ phiếu tăng quá rồi còn lại cổ của mình chưa tăng lại càng thêm hấp dẫn. Lúc đó lý thuyết hồi quy phá huy tác dụng, thế là mình ko cần làm gì cũng có thành quả :21::21::21:

ừ, cuộc sống muôn màu.

Trên TTCK càng dễ, các cổ phiếu tăng quá rồi còn lại cổ của mình chưa tăng lại càng thêm hấp dẫn. Lúc đó lý thuyết hồi quy phá huy tác dụng, thế là mình ko cần làm gì cũng có thành quả :21::21::21:
Đúng rồi, nói chung giai đoạn này mọi người hỏi e cũng hạn chế trả loi đặc biệt là nguoi mới, tại nhiều khi nói họ đừng mua mà nó tăng nhiều lần =)) cũng ngại, tư duy với he quy chiếu khác nhau nên để cho tự xử thôi, chỉ nhắc nhẹ là tiền kiếm được không dễ, nên đừng tham quá đến lúc nước rút không còn cái quần mà mặc.

Status
Not open for further replies.
Back