Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
TT này các anh đang cầm tiền cũng hơi nhùng. Có khi phải đánh rớt thật mạnh về vùng 1200 sớm thì may ra đội đẩy xe bò mới hồ hởi :21:
có khi lại lên trong nghi ngờ ko a dzai :21:
tiền rút khỏi bank với nhà a Vượng chắc nhiều mà giờ ko biết giải ngân vào đâu, có khi lại FOMO vào cổ có trend sẵn :21:

TT này các anh đang cầm tiền cũng hơi nhùng. Có khi phải đánh rớt thật mạnh về vùng 1200 sớm thì may ra đội đẩy xe bò mới hồ hởi :21:
Dễ mà, đám bank càng kẹp đỉnh vol khủng lắm, đạp cho 2 nhịp nữa + CP nhà anh Vova tiếp tục hạ cánh là tới 1200 nhanh lắm. Đám CK sau khi hết game đánh lên để in giấy cũng sẽ xuôi nam càng thúc thêm tâm lý tháo chạy :19:

có khi lại lên trong nghi ngờ ko a dzai :21:
tiền rút khỏi bank với nhà a Vượng chắc nhiều mà giờ ko biết giải ngân vào đâu, có khi lại FOMO vào cổ có trend sẵn :21:
Em nghĩ thì cũng cần có cái lý do gì đấy để hô hào anh ợ. Bây giờ thì có lý do nào đâu ạ :21:

Dễ mà, đám bank càng kẹp đỉnh vol khủng lắm, đạp cho 2 nhịp nữa + CP nhà anh Vova tiếp tục hạ cánh là tới 1200 nhanh lắm. Đám CK sau khi hết game đánh lên để in giấy cũng sẽ xuôi nam càng thúc thêm tâm lý tháo chạy :19:
Như chiến lược hội đồng VC đã bàn nát bươm trên này rồi ạ :24:

Em nghĩ thì cũng cần có cái lý do gì đấy để hô hào anh ợ. Bây giờ thì có lý do nào đâu ạ :21:
Anh cho em xin lại đánh giá DRC đi; Sáng h đang đọc BCTC của nó; Quý 2 giá NVL vẫn ở mức cao; Hiện giờ giá NVL đã giảm rồi; Kế hoạch cũng ổn

Thử theo ca ve nhưng bứt rứt ko chịu nổi và đã cắt lỗ. Đúng là số mình chỉ có thể làm người tử tế :1:
Đã bán để trả gần hết margin, từ giờ thong thả cafe ngồi ngắm thị trường thôi.
sáng em đang định cmt hỏi chế.. tưởng chế tắt máy về Tân gia nhà mới rồii :))

Thử theo ca ve nhưng bứt rứt ko chịu nổi và đã cắt lỗ. Đúng là số mình chỉ có thể làm người tử tế :1:
Đã bán để trả gần hết margin, từ giờ thong thả cafe ngồi ngắm thị trường thôi.
Morning chị, Hà Nội chắc vào mùa thời tiết đẹp, lòng người chắc cũng lãng mạng, thư thái hơn.

Cho tư nhân tham gia nhập Vaccine về cho nhanh dập dịch nhỉ các thầy :1178:
Nên mạnh dạn cho các DN tự nhập vaccine về, vừa nhanh vừa chia sẻ gánh nặng với Bộ ê tý, khéo còn hiệu quả hơn :15:
Gì chứ DN FDI bỏ tiền mua vaccine chắc chắn rẻ hơn việc mất đơn hàng hay 3 tại chỗ :1:
Doanh nghiệp mua 15 triệu liều vắc xin COVID-19 của Pfizer

Status
Not open for further replies.
Back